| Material | PPGi GI |
|---|---|
| capacity | 20m/min |
| machine weight | 4.5T |
| rollers | 45# steel |
| Type | 0.15mm-0.4mm Galvanized Steel Automatic Roof Roll Forming Machine / Roof Sheet Roll Forming Machine |
| Material | PPGi GI |
|---|---|
| capacity | 20m/min |
| machine weight | 4.5T |
| rollers | 45# steel |
| Type | 0.15mm-0.4mm Galvanized Steel Automatic Roof Roll Forming Machine / Roof Sheet Roll Forming Machine |
| Loại vật liệu | PPGI/GI |
|---|---|
| Độ dày vật liệu | 0,3-0,6mm |
| Chiều rộng vật liệu | 1250mm |
| Trạm lăn | 11 trạm |
| Vật liệu con lăn & trục | Làm nguội và mạ thép 45 # |
| Material | PPGi GI |
|---|---|
| capacity | 20m/min |
| machine weight | 4.5T |
| rollers | 45# steel |
| Type | Roof Sheet Roll Forming Machine |
| Loại vật liệu | PPGI/GI |
|---|---|
| Độ dày vật liệu | 0,3-0,6mm |
| Chiều rộng vật liệu | Trên: 1200mm; Xuống: 1220mm |
| Trạm lăn | Trên: 11 trạm; Xuống: 12 trạm |
| Vật liệu con lăn & trục | Làm nguội và mạ thép 45 # |
| Material Type | PPGI/GI |
|---|---|
| Material Width | 1220mm |
| Material Thickness | 0.3-0.6mm |
| Roller Stations | 18Stations |
| Roller & Shaft Material | 45# Steel Quenching and Plating |
| Loại vật liệu | PPGI/GI |
|---|---|
| Chiều rộng vật liệu | 1220mm |
| Độ dày vật liệu | 0,3-0,6mm |
| Trạm lăn | 18Trạm |
| Vật liệu con lăn & trục | Làm nguội và mạ thép 45 # |
| Material Type | PPGI/GI |
|---|---|
| Material Width | 1220mm |
| Material Thickness | 0.3-0.6mm |
| Roller Stations | 16Stations |
| Roller & Shaft Material | 45# Steel Quenching and Plating |
| Cách sử dụng | Máy cán tấm tường |
|---|---|
| Hồ sơ | tùy chỉnh |
| Trục lăn | #45 thép |
| Tên | tấm lợp Tấm tường Roll Forming Machine |
| chi tiết đóng gói | Máy chính là nude, hộp điều khiển máy tính được đóng gói bằng hộp carton |
| Loại hình | Máy cuộn gạch truyền động chuỗi |
|---|---|
| Độ dày | 0,3-0,6mm |
| Bề rộng | 1250mm |
| Sự bảo đảm | 1 năm |
| Kích thước | 6,7 * 1,6 * 1,3m |