| Loại vật liệu | PPGI/GI |
|---|---|
| Độ dày vật liệu | 0,3-0,6mm |
| Chiều rộng vật liệu | 1250mm |
| Trạm lăn | 15Trạm |
| Vật liệu con lăn & trục | Làm nguội và mạ thép 45 # |
| Sử dụng | xây dựng |
|---|---|
| Kiểu | máy cán nguội |
| Độ dày | 1-1,5mm |
| Sức chứa | 20-40M / PHÚT |
| Quyền lực | 7,5 + 7,5kw |
| Băng nguyên liệu | PPGI/GI |
|---|---|
| Độ dày vật liệu | 0,3-0,6mm |
| chiều rộng vật liệu | 1219MM |
| Trạm lăn | 15 trạm |
| Vật liệu con lăn & trục | 45# Tôi và mạ thép |
| Material | PPGi GI |
|---|---|
| capacity | 20m/min |
| machine weight | 4.5T |
| rollers | 45# steel |
| Type | Automatic Roof Roll Former |
| Material | PPGi GI |
|---|---|
| capacity | 20m/min |
| machine weight | 4.5T |
| rollers | 45# steel |
| Type | Roof Sheet Roll Forming Equipment |
| Loại vật liệu | PPGI/GI |
|---|---|
| Độ dày vật liệu | 0,3-0,6mm |
| Chiều rộng vật liệu | 1250mm |
| Trạm lăn | Trên: 10 trạm; Xuống: 14 trạm |
| Vật liệu con lăn & trục | Làm nguội và mạ thép 45 # |
| Model Number | double layer roll forming machine |
|---|---|
| cutting method | hydraulic cut |
| working speed | 8-10m/min |
| per month | 30 sets |
| Packaging Details | Main machine is nude,the computer control box is packed by carton box |
| Kiểu | Máy tạo hình cuộn hai lớp |
|---|---|
| Chiều rộng | 925mm |
| con lăn | 12 và 16 hàng |
| Xuất khẩu | Nam Phi |
| màu máy | Bule |
| Cách sử dụng | Sự thi công |
|---|---|
| Loại | máy cán nguội |
| độ dày | 0,3-0,5mm |
| Dung tích | 40 triệu / phút |
| Sức mạnh | 5,5 + 4 + 1,5KW |
| Sử dụng | xây dựng |
|---|---|
| Kiểu | máy cán nguội |
| Độ dày | 0,3-0,6mm |
| Sức chứa | 40m / phút |
| Quyền lực | 5,5 + 4 + 1,5KW |