| Parameter | Thông số kỹ thuật |
|---|---|
| Loại vật liệu | PPGI/GI |
| Độ dày | 0.3-0.6mm |
| Chiều rộng | Trên:1200mm; Dưới:1220mm |
| Trạm lăn | Trên: 12 trạm; Dưới: 15 trạm |
| Vật liệu cuộn và trục | 45# Sắt thép và mạ |
| Chiều kính trục | Φ70mm |
| Vật liệu cắt | CR12 |
| Loại ổ đĩa | Động cơ chuỗi |
| Tốc độ | 15m/min |
| Tổng công suất | 5.5+5.5KW |
| Điện áp | 380V 50Hz 3Phase (có thể được tùy chỉnh) |
| Thành phần | Mô tả & Thông số kỹ thuật |
|---|---|
| 5T Máy cắt cuộn bằng tay |
Phần này được sử dụng để hỗ trợ cuộn dây và làm cho cuộn dây theo cách quay.
|
| Bàn cho ăn & máy cắt trước |
Hướng dẫn cuộn dây vào vị trí chính xác và hướng nó đến phần hình thành cuộn. Bao gồm thiết bị cắt kéo bằng tay để cắt trước thuận tiện khi thay đổi màu sắc hoặc độ dày. |
| Cánh và cuộn |
Vật liệu là 45 # Thép quenching và plating. Các cuộn chế biến mịn, cứng và sẽ không rỉ sét. Sẽ không để lại bất kỳ vết trầy xước trên tấm khi làm việc. |
| Trạm bơm thủy lực |
Động máy cắt để bắt đầu cắt công việc.Được trang bị quạt làm mát để làm mát lưu thông bên trong để đảm bảo trạm bơm dầu sẽ không bị ảnh hưởng bởi nhiệt độ dầu cao trong khi làm việc. Nhãn hiệu van điện tử: Huade |
| Bàn điều khiển màn hình cảm ứng |
Tủ điều khiển có hai chế độ: tự động và thủ công. Chiều dài đơn vị của tấm nhắm mục tiêu và số lượng có thể được đặt trên màn hình cảm ứng. Hệ thống đơn giản và dễ vận hành. Thương hiệu thành phần điện:
|
| Phần nhấn và máy cắt |
Vật liệu của lưỡi dao là CR12 với độ bền cao, độ cứng tốt hơn và khả năng chống mòn tốt. |
| Bảng đầu ra | Phần này được sử dụng để thu thập các sản phẩm hình thành. |
| Phần | Số lượng |
|---|---|
| Chuỗi | 2 bộ |
| Van điện tử | 1 bộ |
| Chuyển đổi du lịch | 2 bộ |
| Chìa khóa mở | 2 bộ |
| Chìa khóa Hexagon | 2 bộ |
| Trình đếm | 1 bộ |
| Chìa khóa | 2 bộ |
| Các con dấu dầu | 1 bộ |