| Vật liệu con lăn chính | Cr12 |
|---|---|
| trục | thép 45 # |
| Đường kính trục lăn | 70mm |
| Điện áp | 380V/50hz/3 pha |
| tốc độ hình thành | 15m/phút |
| Vật chất | PPGI GI |
|---|---|
| Sức chứa | 2-10m / phút |
| Trọng lượng máy | 3.1T |
| con lăn | Thép 45 # |
| Kiểu | Máy cán định hình |
| Type | cold roll forming |
|---|---|
| profile | omega |
| Thickness | 1mm |
| capacity | 10m/min |
| weight | 5T |
| Packaging Details | Main machine is nude,the computer control box is packed by carton box |
|---|---|
| Delivery Time | 30days |
| Payment Terms | 30% deposit by T/T in advance and 70% balance after inspection confirmation before shipment |
| Supply Ability | 20 sets/month |
| Place of Origin | Botou Hebei China |
| Loại vật liệu | PPGI/GI |
|---|---|
| độ dày vật liệu | 0,8-1,2mm |
| chiều rộng vật liệu | 1220mm |
| trạm lăn | 24Trạm |
| Vật liệu trục & con lăn | 45# Tôi và mạ thép |
| Quyền lực | 5,5KW |
|---|---|
| Dung tích | 45m/phút |
| đấm | có sẵn |
| Tính năng | hai trong một |
| Cách sử dụng | Hệ vách thạch cao |
| Loại vật liệu | PPGI/GI |
|---|---|
| Chất liệuĐộ dày | 0,3-0,6mm |
| chiều rộng vật liệu | 1000mm |
| trạm lăn | 12 trạm |
| Vật liệu trục & con lăn | 45# Tôi và mạ thép |
| Model Number | Aluminum Wall Panel Roll Forming Machine |
|---|---|
| Suitable Material | HRB60 or equivalent |
| Material Thickness | 0.2-0.6mm |
| Roller | High grade 45# steel |
| Packaging Details | Main machine is nude,the computer control box is packed by carton box |
| Kiểu | Máy tạo hình cuộn hai lớp |
|---|---|
| Chiều rộng | 925mm |
| con lăn | 12 và 16 hàng |
| Xuất khẩu | Nam Phi |
| màu máy | Bule |
| Loại | Máy cán ngói tráng men |
|---|---|
| độ dày | 0,3-0,8mm |
| Chứng chỉ | ISO CE |
| Sự bảo đảm | 1 năm |
| chi tiết đóng gói | Máy chính là nude, hộp điều khiển máy tính được đóng gói bằng thùng carton box |