Máy tạo hình cuộn R Panel tấm lợp chất lượng tốt
| Thông số | Thông số kỹ thuật |
|---|---|
| Loại vật liệu | PPGI/GI |
| Độ dày | 0.3-0.6mm |
| Chiều rộng | 1250mm |
| Trạm lô | 11 Trạm |
| Vật liệu lô & trục | Thép 45# tôi và mạ |
| Đường kính trục | Φ70mm |
| Vật liệu dao cắt | CR12 |
| Kiểu truyền động | Truyền động xích |
| Tốc độ | 15-20m/phút |
| Tổng công suất | 5.5+5.5KW |
| Điện áp | 380V 50Hz 3 Pha (có thể tùy chỉnh) |
| Bộ xả cuộn thủ công 5T |
Bộ phận này được sử dụng để hỗ trợ cuộn và làm cho cuộn quay. Khả năng chịu tải: 5T. Đường kính trong: 470-530mm (có thể điều chỉnh theo yêu cầu). Được trang bị thiết bị phanh để ngăn ngừa hư hỏng máy do va đập trong quá trình vận hành. |
|---|---|
| Bàn cấp liệu & Dao cắt trước |
Hướng dẫn cuộn vào đúng vị trí để tạo hình cuộn. Bao gồm thiết bị cắt kéo tay để cắt trước thuận tiện khi thay đổi màu sắc hoặc độ dày. |
| Trục & Lô |
Vật liệu là Thép 45# tôi và mạ. Các lô đã qua xử lý nhẵn, cứng, chống gỉ và sẽ không làm xước tấm trong quá trình vận hành. |
| Trạm bơm thủy lực |
Truyền động dao cắt để cắt. Sử dụng dầu thủy lực 46#. Được trang bị quạt làm mát để tuần hoàn làm mát bên trong để ngăn ngừa các vấn đề về nhiệt độ dầu cao. Thương hiệu van điện từ: Huade. |
| Tủ điều khiển màn hình cảm ứng |
Có các chế độ tự động và thủ công. Cho phép cài đặt chiều dài và số lượng tấm mục tiêu thông qua màn hình cảm ứng. Hệ thống vận hành đơn giản và dễ dàng. Thương hiệu linh kiện điện:
|
| Phần ép & Dao cắt |
Vật liệu lưỡi dao là CR12 với độ bền cao, khả năng tôi luyện tuyệt vời và khả năng chống mài mòn vượt trội. |
| Bàn ra sản phẩm |
Thu thập các sản phẩm đã tạo hình. Giá đỡ được trang bị các lô để tạo điều kiện cho việc chuyển tiếp sản phẩm mà không bị trầy xước. |