| type | Roofing Sheet Roll Forming Machine |
|---|---|
| usage | roof |
| thickness | 0.3-0.6mm |
| warranty | 1 year |
| Packaging Details | Main machine is nude,the computer control box is packed by carton box |
| Kiểu | Máy cán gạch tráng men |
|---|---|
| Thị trường phù hợp | Châu Âu và Châu Mỹ |
| Vật liệu | PPGI GI |
| Vôn | 380V hoặc tùy chỉnh |
| Công nhân | 1 chỉ |
| Usage | Roof |
|---|---|
| Production Capacity | 4m/min |
| Coverage | 1050mm |
| Machine Weight | 4.5T |
| Shipment | 40GP |
| Kiểu | Máy cán gạch tráng men |
|---|---|
| Thị trường phù hợp | Châu Âu và Châu Mỹ |
| Vật liệu | PPGI GI |
| Vôn | 380V hoặc tùy chỉnh |
| Công nhân | 1 chỉ |
| Loại vật liệu | PPGI/GI |
|---|---|
| Độ dày vật liệu | 0,3-0,6mm |
| chiều rộng vật liệu | 1000mm,1250mm |
| Trạm lăn | 12 trạm |
| Vật liệu trục & con lăn | 45# Tôi và mạ thép |
| Loại vật liệu | PPGI/GI |
|---|---|
| Độ dày vật liệu | 0,3-0,6mm |
| chiều rộng vật liệu | 1220MM |
| Trạm lăn | 15 trạm |
| Vật liệu trục & con lăn | 45# Tôi và mạ thép |
| Loại vật liệu | PPGI/GI |
|---|---|
| Độ dày vật liệu | 1-1.2MM |
| chiều rộng vật liệu | 1000mm |
| Trạm lăn | 18 trạm |
| Vật liệu trục & con lăn | 45# Tôi và mạ thép |
| Loại vật liệu | PPGI/GI |
|---|---|
| Độ dày vật liệu | 0,3-0,6mm |
| Chiều rộng vật liệu | 1220mm |
| Trạm lăn | 15Trạm |
| Vật liệu con lăn & trục | Làm nguội và mạ thép 45 # |
| Loại vật liệu | PPGI/GI |
|---|---|
| Độ dày vật liệu | 0,3-0,6mm |
| Chiều rộng vật liệu | 1220mm |
| Trạm lăn | 12 trạm |
| Vật liệu con lăn & trục | Làm nguội và mạ thép 45 # |
| Loại vật liệu | PPGI/GI |
|---|---|
| Độ dày vật liệu | 0,3-0,6mm |
| Chiều rộng vật liệu | 1200mm |
| Trạm lăn | 11 trạm |
| Đường kính trục | Φ70mm |