Máy tấm mái gạch kính được sử dụng để sản xuất tấm mái gạch kính cho các ứng dụng khác nhau bao gồm mái nhà, trung tâm mua sắm, thị trường thương mại, sân vận động, làng nghỉ,bệnh việnThiết bị có thể được thiết kế và sản xuất tùy chỉnh theo thông số kỹ thuật của khách hàng.
| Parameter | Thông số kỹ thuật |
|---|---|
| Loại vật liệu | PPGI/GI |
| Độ dày | 0.3-0.6mm |
| Chiều rộng | 1220mm |
| Trạm lăn | 16 Trạm |
| Vật liệu cuộn và trục | 45# Sắt thép và mạ |
| Chiều kính trục | Φ70mm |
| Vật liệu cắt | CR12 |
| Loại ổ đĩa | Động cơ chuỗi |
| Tốc độ | 4 m/min |
| Tổng công suất | 5.5 + 5.5 kW |
| Điện áp | 380V 50Hz 3 giai đoạn |
Hỗ trợ cuộn dây và cho phép chuyển động xoay. Năng lượng mang: 5T. Diameter bên trong: 470-530mm (được điều chỉnh). Được trang bị thiết bị phanh để ngăn ngừa thiệt hại của máy do va chạm trong khi vận hành.
Hướng dẫn cuộn vào vị trí chính xác để hình thành cuộn. Bao gồm thiết bị cắt kéo bằng tay để cắt trước thuận tiện khi thay đổi màu sắc hoặc độ dày.
Vật liệu là 45 # Thép quenching và Plating. Các cuộn được chế biến mịn, cứng, chống gỉ và sẽ không cào tấm trong quá trình hoạt động.
Động máy cắt cho các hoạt động cắt. Xăng thủy lực sử dụng dầu thủy lực 46 #. Được trang bị quạt làm mát để làm mát lưu thông bên trong. Van điện tử: Huade.
Tính năng chế độ hoạt động tự động và thủ công. Cho phép thiết lập chiều dài và số lượng tấm mục tiêu thông qua màn hình cảm ứng.Chuyển tiếpXinling, PLC: Delta, biến áp: Delixi.
Thu thập các sản phẩm được hình thành.
| Thành phần | Số lượng |
|---|---|
| Chuỗi | 2 bộ |
| Van điện tử | 1 bộ |
| Chuyển đổi du lịch | 2 bộ |
| Chìa khóa mở | 2 bộ |
| Chìa khóa Hexagon | 2 bộ |
| Trình đếm | 1 bộ |
| Chìa khóa | 2 bộ |
| Các con dấu dầu | 1 bộ |
Vâng, chúng tôi có một đội ngũ có kinh nghiệm để làm việc lên kế hoạch thiết kế và sản xuất phù hợp nhất cho máy.
1Khách hàng có thể gửi nhân viên kỹ thuật đến nhà máy để kiểm tra chất lượng.
2Chúng tôi có thể gửi kỹ thuật viên đến nhà máy của người mua để lắp đặt máy.
Trong thời gian một năm, chúng tôi cung cấp các bộ phận thay thế miễn phí cho bất kỳ bộ phận bị hư hỏng do vấn đề chất lượng. Sau hai năm, các bộ phận có sẵn với chi phí nhà máy.