| điện trạm thủy lực | 5,5kw |
|---|---|
| Kích thước máy | 11,8mx0,78mx1,2m |
| Khung cơ bản | Thép 350H |
| độ dày vật liệu | 0,45-0,6mm |
| Sức mạnh động cơ | 5,5kw |
| Packaging Details | Main machine is nude,the computer control box is packed by carton box |
|---|---|
| Delivery Time | 30days |
| Payment Terms | 30% deposit by T/T in advance and 70% balance after inspection confirmation before shipment |
| Supply Ability | 20 sets/month |
| Place of Origin | Botou Hebei China |
| Tính năng | Thiết kế đổi mới thiết bị thoát nước |
|---|---|
| độ dày vật liệu | 0,45-0,6mm |
| Sức mạnh động cơ | 5,5kw |
| Khung cơ bản | Thép 350H |
| nhu cầu container | 1x40GP |
| Kiểu | Máy tạo hình |
|---|---|
| Độ dày vật liệu | 0,3-0,6mm |
| Đường kính | 100mm |
| Cắt | Cắt ruồi |
| Quyền lực | 4 + 4KW |
| Loại | máy tạo hình cuộn xuống |
|---|---|
| Độ dày | 0,3-0,6mm |
| Chiều kính | 100mm hoặc Tùy chỉnh |
| cắt | Thủy lực |
| Sức mạnh | 7,5+5,5kw |
| chi tiết đóng gói | Máy chính là nude, hộp điều khiển máy tính được đóng gói bằng thùng carton box |
|---|---|
| Thời gian giao hàng | 30days |
| Điều khoản thanh toán | 30% tiền gửi bằng T / T trước và 70% số dư sau khi xác nhận kiểm tra trước khi vận chuyển |
| Khả năng cung cấp | bộ 20/month |
| Nguồn gốc | Botou Hebei Trung Quốc |
| chi tiết đóng gói | Máy chính là nude, hộp điều khiển máy tính được đóng gói bằng thùng carton box |
|---|---|
| Thời gian giao hàng | 30days |
| Điều khoản thanh toán | 30% tiền gửi bằng T / T trước và 70% số dư sau khi xác nhận kiểm tra trước khi vận chuyển |
| Khả năng cung cấp | bộ 20/month |
| Nguồn gốc | Botou Hebei Trung Quốc |
| Vật liệu | DX51 |
|---|---|
| Độ dày | 0,4-0,5mm |
| Chiều kính | 100mm |
| Sức mạnh | 5.5+5.5KW |
| Packaging Details | Main machine is nude,the computer control box is packed by carton box |
| chi tiết đóng gói | Máy chính là nude, hộp điều khiển máy tính được đóng gói bằng thùng carton box |
|---|---|
| Thời gian giao hàng | 30days |
| Điều khoản thanh toán | 30% tiền gửi bằng T / T trước và 70% số dư sau khi xác nhận kiểm tra trước khi vận chuyển |
| Khả năng cung cấp | bộ 20/month |
| Nguồn gốc | Botou Hebei Trung Quốc |
| Vật liệu | PPIG IG Nhôm |
|---|---|
| Độ dày | 0,3-0,6mm |
| Tốc độ | 15m/phút |
| Màu sắc | Màu xanh |
| Chiều rộng | 333mm |