| Kiểu | Máy cán định hình |
|---|---|
| Sử dụng | Mái nhà |
| Độ dày | 0,3-0,6mm |
| Sự bảo đảm | 12 tháng |
| chi tiết đóng gói | Máy chính là nude, hộp điều khiển máy tính được đóng gói bằng thùng carton box |
| Máy màu | Màu xanh da trời |
|---|---|
| chiều rộng vật liệu | Mạ 1500mm |
| Máy loại | sàn sàn cuộn tạo thành máy |
| kiểu máy | Phong cách Đức |
| bao nhiêu con lăn | 28 con lăn |
| Capacity | 15m/min |
|---|---|
| thickness | 1mm |
| Warranty | 12 month |
| type | Wall Panel Roll Forming Machine |
| Packaging Details | Main machine is nude,the computer control box is packed by carton box |
| Loại | Máy tạo cuộn gạch bằng động cơ dây chuyền |
|---|---|
| Độ dày | 0,3-0,8mm |
| Chiều rộng | 1220mm |
| Bảo hành | 1 năm |
| cơ sở thiết bị | Khung thép 300H |
| Loại vật liệu | PPGI/GI |
|---|---|
| Độ dày vật liệu | 0,3-0,6mm |
| chiều rộng vật liệu | 1220MM |
| Trạm lăn | 11 trạm |
| Vật liệu trục & con lăn | 45# Tôi và mạ thép |
| Loại hôn nhân | PPGI/GI |
|---|---|
| Độ dày vật liệu | 0,3-0,6mm |
| chiều rộng vật liệu | 1200mm |
| Trạm lăn | 18 trạm |
| Vật liệu trục & con lăn | 45# Tôi và mạ thép |
| kiểu | Máy cán thanh xà gồ thép chữ U cho thanh xà gồ chữ U đặc biệt với công suất chính 15 KW |
|---|---|
| con lăn | 14 |
| vật liệu con lăn | Thép số 45 |
| sự bảo đảm | 12 tháng |
| Packaging Details | Main machine is nude,the computer control box is packed by carton box |
| Loại hình | Máy cuộn gạch truyền động chuỗi |
|---|---|
| Độ dày | 0,3-0,6mm |
| Bề rộng | 1250mm |
| Sự bảo đảm | 1 năm |
| Kích thước | 6,7 * 1,6 * 1,3m |
| type | High Strength and 1220,1250mm Feeding Width Glazed Tile Roll Forming Machine with 8 - 20m/min Working Speed for Roof Applications Roof panel are high strength and durableare with smooth beautiful appearance,uniform lacquer weins,so widely used in |
|---|---|
| rollers | 10 |
| roller material | No.45 steel |
| warranty | 12 month |
| Weight | 3.2T |
| Cách sử dụng | Stud và theo dõi |
|---|---|
| Gõ phím | máy cán nguội |
| Độ dày | 0,6mm |
| Sức chứa | 20-45m / phút |
| Quyền lực | 4,5 + 5 + 2,3kw |