| Model Number | double layer roll forming machine |
|---|---|
| Warranty | 18 month |
| control system | PLC control |
| cutting method | hydraulic cut |
| working speed | 8-10m/min |
| type | glazed tile roll forming machine |
|---|---|
| width | 1250 |
| thickness | 0.3-0.6mm |
| capacity | 2-4m/min |
| Dimension | 7.5*1.5*1.2m |
| Loại vật liệu | PPGI/GI |
|---|---|
| Độ dày vật liệu | 0,3-0,6mm |
| Chiều rộng vật liệu | 1250mm |
| Trạm lăn | 13 trạm |
| Vật liệu con lăn & trục | Làm nguội và mạ thép 45 # |
| Loại vật liệu | PPGI/GI |
|---|---|
| Chiều rộng vật liệu | 1250mm |
| Độ dày vật liệu | 0,3-0,6mm |
| Trạm lăn | 12Trạm |
| Vật liệu con lăn & trục | Làm nguội và mạ thép 45 # |
| Loại vật liệu | PPGI/GI |
|---|---|
| Độ dày vật liệu | 0,3-0,6mm |
| Chiều rộng vật liệu | 1200mm |
| Trạm lăn | 13 trạm |
| Vật liệu con lăn & trục | Làm nguội và mạ thép 45 # |
| Loại vật liệu | PPGI/GI |
|---|---|
| Độ dày vật liệu | 0,3-0,6mm |
| Chiều rộng vật liệu | 1250mm |
| Trạm lăn | Thượng: 12 trạm; Xuống: 15 trạm |
| Vật liệu con lăn & trục | Làm nguội và mạ thép 45 # |
| Kiểu | Máy tạo hình cuộn hai lớp |
|---|---|
| Sử dụng | Mái và tường |
| Sức chứa | 15m / phút |
| Tên | bảng cho ăn máy cuộn tấm lợp hai lớp |
| chi tiết đóng gói | Máy chính là nude, hộp điều khiển máy tính được đóng gói bằng hộp carton |
| Kiểu | Máy cán định hình |
|---|---|
| con lăn | 11 |
| Vật liệu con lăn | Thép số 45 |
| Sự bảo đảm | 12 tháng |
| chi tiết đóng gói | Máy chính là nude, hộp điều khiển máy tính được đóng gói bằng hộp carton |
| đầu dò | đồng bằng |
|---|---|
| Tên sản phẩm | Máy cán tấm tường |
| tốc độ hình thành | 15m/phút |
| Tổng công suất | 4+4KW |
| vật liệu con lăn | thép 45 # |
| Chế độ hoạt động | Nút + Màn hình cảm ứng |
|---|---|
| Loại sản phẩm | Máy tạo hình cuộn |
| Đường kính trục chính | 75mm |
| Sức mạnh động cơ chính | 5,5kw |
| độ dày vật liệu | 0,3-0,6mm |