| Material Type | PPGI/GI |
|---|---|
| Material Thickness | 0.3-0.6mm |
| Material Width | 1200mm |
| Roller Stations | 11Stations |
| Roller & Shaft Material | 45# Steel Quenching and Plating |
| Material Type | PPGI/GI |
|---|---|
| Material Thickness | 0.3-0.6mm |
| Material Width | 560mm |
| Roller Stations | 16Stations |
| Roller & Shaft Material | 45# Steel Quenching and Plating |
| Loại vật liệu | PPGI/GI |
|---|---|
| Độ dày vật liệu | 0,3-0,6mm |
| Chiều rộng vật liệu | 1250mm |
| Trạm lăn | 13 trạm |
| Vật liệu con lăn & trục | Làm nguội và mạ thép 45 # |
| Loại vật liệu | PPGI/GI |
|---|---|
| Độ dày vật liệu | 0,3-0,6mm |
| Chiều rộng vật liệu | 1250mm |
| Trạm lăn | 11 trạm |
| Vật liệu con lăn & trục | Làm nguội và mạ thép 45 # |
| Loại vật liệu | PPGI/GI |
|---|---|
| Độ dày vật liệu | 0,3-0,6mm |
| Chiều rộng vật liệu | 1200mm |
| Trạm lăn | 11 trạm |
| Đường kính trục | Φ70mm |
| Loại vật liệu | PPGI/GI |
|---|---|
| Độ dày vật liệu | 0,3-0,6mm |
| Chiều rộng vật liệu | 1220mm |
| Trạm lăn | 12 trạm |
| Vật liệu con lăn & trục | Làm nguội và mạ thép 45 # |
| Loại vật liệu | PPGI/GI |
|---|---|
| Độ dày vật liệu | 0,3-0,6mm |
| Chiều rộng vật liệu | 1220mm |
| Trạm lăn | 14Trạm |
| Vật liệu con lăn & trục | Làm nguội và mạ thép 45 # |
| Loại vật liệu | PPGI/GI |
|---|---|
| Độ dày vật liệu | 0,3-0,6mm |
| Chiều rộng vật liệu | 1220mm |
| Trạm lăn | 15Trạm |
| Vật liệu con lăn & trục | Làm nguội và mạ thép 45 # |
| Material Type | PPGI/GI |
|---|---|
| Material Thickness | 0.3-0.6mm |
| Material Width | 1220mm |
| Roller Stations | 15Stations |
| Roller & Shaft Material | 45# Steel Quenching and Plating |
| Loại vật liệu | PPGI/GI |
|---|---|
| Độ dày vật liệu | 0,3-0,6mm |
| chiều rộng vật liệu | 1220MM |
| Trạm lăn | 15 trạm |
| Vật liệu trục & con lăn | 45# Tôi và mạ thép |