| Loại vật liệu | PPGI/GI |
|---|---|
| độ dày vật liệu | 0,3-0,6mm |
| chiều rộng vật liệu | 390mm |
| trạm lăn | 26 trạm |
| Vật liệu trục & con lăn | 45# Tôi và mạ thép |
| Loại vật liệu | PPGI/GI |
|---|---|
| độ dày vật liệu | 0,3-0,6mm |
| chiều rộng vật liệu | 400mm |
| trạm lăn | 16Trạm |
| Vật liệu trục & con lăn | 45# Tôi và mạ thép |
| Loại vật liệu | PPGI/GI |
|---|---|
| độ dày vật liệu | 0,3-0,6mm |
| chiều rộng vật liệu | 400mm |
| trạm lăn | 16Trạm |
| Vật liệu trục & con lăn | 45# Tôi và mạ thép |
| Loại vật liệu | PPGI/GI |
|---|---|
| độ dày vật liệu | 0,3-0,6mm |
| chiều rộng vật liệu | 650mm |
| trạm lăn | 15 trạm |
| Vật liệu trục & con lăn | 45# Tôi và mạ thép |
| Độ dày | 0,3-0,8mm |
|---|---|
| tốc độ hình thành | 8-20m/phút |
| Cấu trúc | 8500mm * 1200mm * 1550mm |
| Tổng công suất | 5,5+4KW |
| Bảo hành | 1 năm |
| Độ dày | 0,3-0,8mm |
|---|---|
| tốc độ hình thành | 8-20m/phút |
| Cấu trúc | 8500mm * 1200mm * 1550mm |
| Tổng công suất | 5,5+4KW |
| Bảo hành | 1 năm |
| Loại vật liệu | PPGI/GI |
|---|---|
| độ dày vật liệu | 0,3-0,6mm |
| chiều rộng vật liệu | 1000mm |
| trạm lăn | 18 trạm |
| Vật liệu trục & con lăn | 45# Tôi và mạ thép |
| Loại vật liệu | PPGI / GI |
|---|---|
| độ dày vật liệu | 0,3-0,6mm |
| chiều rộng vật liệu | 1000mm |
| trạm lăn | 15 trạm |
| Vật liệu trục & con lăn | 45# Tôi và mạ thép |
| Loại vật liệu | PPGI/GI |
|---|---|
| độ dày vật liệu | 0,3-0,6mm |
| chiều rộng vật liệu | 1250mm |
| trạm lăn | 11 trạm |
| Vật liệu trục & con lăn | 45# Tôi và mạ thép |
| Loại vật liệu | PPGI/GI |
|---|---|
| độ dày vật liệu | 0,3-0,6mm |
| chiều rộng vật liệu | 925mm |
| trạm lăn | 16Trạm |
| Vật liệu trục & con lăn | 45# Tôi và mạ thép |