| chi tiết đóng gói | Máy chính là nude, hộp điều khiển máy tính được đóng gói bằng thùng carton box |
|---|---|
| Thời gian giao hàng | 30days |
| Điều khoản thanh toán | 30% tiền gửi bằng T / T trước và 70% số dư sau khi xác nhận kiểm tra trước khi vận chuyển |
| Khả năng cung cấp | bộ 20/month |
| Nguồn gốc | Botou Hebei Trung Quốc |
| Loại vật liệu | PPGI/GI |
|---|---|
| độ dày vật liệu | 0,3-0,6mm |
| chiều rộng vật liệu | 1000mm |
| trạm lăn | 17 trạm |
| Vật liệu trục & con lăn | 45# Tôi và mạ thép |
| Loại vật liệu | PPGI/GI |
|---|---|
| độ dày vật liệu | 0,3-0,6mm |
| chiều rộng vật liệu | 1200mm |
| trạm lăn | 13 trạm |
| Vật liệu trục & con lăn | 45# Tôi và mạ thép |
| Loại vật liệu | PPGI/GI |
|---|---|
| độ dày vật liệu | 0,3-0,6mm |
| chiều rộng vật liệu | 1220mm |
| trạm lăn | 20 trạm |
| Vật liệu trục & con lăn | 45# Tôi và mạ thép |
| trạm lăn | 15 trạm |
|---|---|
| Vật liệu trục & con lăn | 45# Tôi và mạ thép |
| Đường kính trục | Φ70mm |
| Chất liệu máy cắt | Cr12 |
| Loại ổ đĩa | truyền động xích |
| trạm lăn | 15 trạm |
|---|---|
| Vật liệu trục & con lăn | 45# Tôi và mạ thép |
| Đường kính trục | Φ70mm |
| Điện áp | 380V 50Hz 3 pha, 380v/3phase/50hz hoặc theo nhu cầu của quốc gia bạn |
| Loại ổ đĩa | truyền động xích |
| Loại vật liệu | PPGI/GI |
|---|---|
| độ dày vật liệu | 0,3-0,6mm |
| chiều rộng vật liệu | 1200mm |
| trạm lăn | 18 trạm |
| Vật liệu trục & con lăn | 45# Tôi và mạ thép |
| Loại vật liệu | PPGI/GI |
|---|---|
| độ dày vật liệu | 0,3-0,6mm |
| chiều rộng vật liệu | 1200mm |
| trạm lăn | 15 trạm |
| Vật liệu trục & con lăn | 45# Tôi và mạ thép |
| Hệ thống điều khiển | Hệ thống điều khiển PLC |
|---|---|
| Cấu trúc | 8500mm * 1200mm * 1550mm |
| Loại cắt | cắt thủy lực |
| Màu sắc | Có thể tùy chỉnh |
| Tên sản phẩm | máy cán tấm lợp |
| Vật liệu | PPIG IG Nhôm |
|---|---|
| Độ dày | 0,3-0,6mm |
| Tốc độ | 15m/phút |
| Màu sắc | Màu xanh |
| Chiều rộng | 940mm |