| Loại vật liệu | PPGI/GI |
|---|---|
| độ dày vật liệu | 0,3-0,6mm |
| chiều rộng vật liệu | 1200mm |
| trạm lăn | 15 trạm |
| Vật liệu trục & con lăn | 45# Tôi và mạ thép |
| độ dày vật liệu | 0,3-0,6mm |
|---|---|
| chiều rộng vật liệu | 1220mm |
| trạm lăn | 18 trạm |
| Vật liệu trục & con lăn | 45# Tôi và mạ thép |
| Đường kính trục | Φ70mm |
| Loại vật liệu | PPGI/GI |
|---|---|
| độ dày vật liệu | 0,3-0,6mm |
| chiều rộng vật liệu | 1200mm |
| trạm lăn | 15 trạm |
| Vật liệu trục & con lăn | 45# Tôi và mạ thép |
| Loại vật liệu | PPGI/GI |
|---|---|
| độ dày vật liệu | 0,3-0,6mm |
| chiều rộng vật liệu | 1200mm |
| trạm lăn | 15 trạm |
| Vật liệu trục & con lăn | 45# Tôi và mạ thép |
| Độ dày | 0,3-0,8mm |
|---|---|
| tốc độ hình thành | 8-20m/phút |
| Cấu trúc | 8500mm * 1200mm * 1550mm |
| Tổng công suất | 5,5+4KW |
| Bảo hành | 1 năm |
| Độ dày | 0,3-0,8mm |
|---|---|
| tốc độ hình thành | 8-20m/phút |
| Cấu trúc | 8500mm * 1200mm * 1550mm |
| Tổng công suất | 5,5+4KW |
| Bảo hành | 1 năm |
| Hệ thống điều khiển | Hệ thống điều khiển PLC |
|---|---|
| Loại ổ đĩa | truyền động xích |
| tốc độ hình thành | 8-20m/phút |
| Vật liệu | Thép mạ kẽm, Nhôm, Thép màu, Thép không gỉ, v.v. |
| Loại cắt | cắt thủy lực |
| chi tiết đóng gói | Máy chính màu nude, hộp điều khiển máy tính được đóng gói bằng hộp carton |
|---|---|
| Thời gian giao hàng | 30 ngày |
| Điều khoản thanh toán | Đặt cọc trước 30% bằng T / T và số dư 70% sau khi xác nhận kiểm tra trước khi giao hàng |
| Khả năng cung cấp | 20 bộ/tháng |
| Nguồn gốc | Bột Đầu Hà Bắc Trung Quốc |
| chi tiết đóng gói | Máy chính màu nude, hộp điều khiển máy tính được đóng gói bằng hộp carton |
|---|---|
| Thời gian giao hàng | 30 ngày |
| Điều khoản thanh toán | Đặt cọc trước 30% bằng T / T và số dư 70% sau khi xác nhận kiểm tra trước khi giao hàng |
| Khả năng cung cấp | 20 bộ/tháng |
| Nguồn gốc | Bột Đầu Hà Bắc Trung Quốc |
| chi tiết đóng gói | Máy chính là nude, hộp điều khiển máy tính được đóng gói bằng hộp carton |
|---|---|
| Thời gian giao hàng | 30 ngày |
| Điều khoản thanh toán | Tiền gửi 30% bằng T / T trước và cân bằng 70% sau khi xác nhận kiểm tra trước khi giao hàng |
| Khả năng cung cấp | 20 bộ / tháng |
| Nguồn gốc | Botou Hà Bắc Trung Quốc |