| Loại hôn nhân | PPGI/GI |
|---|---|
| Độ dày vật liệu | 0,3-0,6mm |
| chiều rộng vật liệu | 1200mm |
| Trạm lăn | 18 trạm |
| Vật liệu trục & con lăn | 45# Tôi và mạ thép |
| Loại vật liệu | PPGI/GI |
|---|---|
| Độ dày vật liệu | 0,3-0,6mm |
| chiều rộng vật liệu | 1220MM |
| Trạm lăn | 11 trạm |
| Vật liệu trục & con lăn | 45# Tôi và mạ thép |
| Loại vật liệu | PPGI/GI |
|---|---|
| Độ dày vật liệu | 1-1.2MM |
| chiều rộng vật liệu | 1000mm |
| Trạm lăn | 18 trạm |
| Vật liệu trục & con lăn | 45# Tôi và mạ thép |
| Loại vật liệu | PPGI/GI |
|---|---|
| Độ dày vật liệu | 0,3-0,6mm |
| chiều rộng vật liệu | 1200mm |
| Trạm lăn | 11 trạm |
| Vật liệu trục & con lăn | 45# Tôi và mạ thép |
| Loại vật liệu | PPGI/GI |
|---|---|
| Độ dày vật liệu | 0,3-0,6mm |
| chiều rộng vật liệu | 1000mm,1250mm |
| Trạm lăn | 12 trạm |
| Vật liệu trục & con lăn | 45# Tôi và mạ thép |
| Băng nguyên liệu | PPGI/GI |
|---|---|
| Độ dày vật liệu | 0,3-0,6mm |
| chiều rộng vật liệu | 1219MM |
| Trạm lăn | 15 trạm |
| Vật liệu con lăn & trục | 45# Tôi và mạ thép |
| chi tiết đóng gói | Máy chính là khỏa thân, hộp điều khiển máy tính được đóng gói bởi hộp carton. |
|---|---|
| Delivery Time | 30days |
| Điều khoản thanh toán | L/C,T/T |
| Supply Ability | 20 sets/month |
| Place of Origin | Botou Hebei China |
| chi tiết đóng gói | Máy chính là khỏa thân, hộp điều khiển máy tính được đóng gói bởi hộp carton. |
|---|---|
| Delivery Time | 30days |
| Điều khoản thanh toán | L/C,T/T |
| Supply Ability | 20 sets/month |
| Place of Origin | Botou Hebei China |
| Loại vật liệu | PPGI/GI |
|---|---|
| độ dày vật liệu | 0,3-0,6mm |
| chiều rộng vật liệu | 1220mm |
| trạm lăn | 15 trạm |
| Vật liệu trục & con lăn | 45# Tôi và mạ thép |
| Loại vật liệu | PPGI/GI |
|---|---|
| độ dày vật liệu | 0,3-0,6mm |
| chiều rộng vật liệu | 1250mm |
| trạm lăn | 18 trạm |
| Vật liệu trục & con lăn | 45# Tôi và mạ thép |