Thiết bị hình thành cuộn bền cho sản xuất tấm mái ván chất lượng cao.
Các tấm mái nhà được sản xuất bằng thiết bị này có độ bền cao, bền và ngoại hình đẹp mịn màng với các tĩnh mạch sơn đồng đều.Được sử dụng rộng rãi trong các tòa nhà có cấu trúc thép bao gồm các nhà kho quy mô lớn, sân vận động, trung tâm mua sắm, chợ thương mại, làng nghỉ mát, nhà vệ sinh, khách sạn, biệt thự, nhà ở và các loại nhà kính khác nhau.Thiết bị có thể được thiết kế và sản xuất theo yêu cầu cụ thể của khách hàng.
Decoiling → Nạp tấm thép → Hướng dẫn → Làm cuộn → Cắt theo chiều dài → Sắp xếp sản phẩm → Di chuyển các sản phẩm theo chiều dài
| Parameter | Thông số kỹ thuật |
|---|---|
| Loại vật liệu | PPGI/GI |
| Độ dày | 0.3-0.6mm |
| Chiều rộng | 1220mm |
| Trạm lăn | 15 trạm |
| Vật liệu cuộn và trục | 45# Sắt thép và mạ |
| Chiều kính trục | Φ70mm |
| Vật liệu cắt | CR12 |
| Loại ổ đĩa | Động cơ chuỗi |
| Tốc độ | 15-20m/min |
| Tổng công suất | 5.5+5.5KW |
| Điện áp | 380V, 50HZ, 3 giai đoạn (có thể tùy chỉnh) |
Bộ phận này hỗ trợ cuộn dây và cho phép chuyển động xoay.Được trang bị thiết bị phanh để ngăn chặn thiệt hại của máy do va chạm trong quá trình vận hành.
Hướng dẫn cuộn dây vào vị trí chính xác để hình thành cuộn. Bao gồm thiết bị cắt kéo bằng tay để cắt trước thuận tiện khi thay đổi màu sắc hoặc độ dày.
Vật liệu: 45 # Thép quenching và plating. Các cuộn được chế biến mịn, cứng, chống gỉ, và sẽ không cào tấm trong khi vận hành.
Động máy cắt cho các hoạt động cắt. Xăng thủy lực sử dụng dầu thủy lực 46 #. Được trang bị quạt làm mát để làm mát lưu thông nội bộ để ngăn ngừa các vấn đề nhiệt độ dầu cao trong quá trình hoạt động.Nhãn hiệu van điện tửHuade.
Tính năng chế độ hoạt động tự động và thủ công. Cho phép cài đặt chiều dài đơn vị và số lượng trên màn hình cảm ứng. Hệ thống đơn giản và dễ sử dụng. Các thành phần điện: VFD (Delta),Máy ngắt mạch (Delixi), Contactor (Delixi), Relay (Xinling), PLC (Delta), Transformer (Delixi).
Vật liệu lưỡi dao: CR12 có tính năng sức mạnh cao, độ cứng tuyệt vời và khả năng chống mòn vượt trội.
Thu thập các sản phẩm hình thành.
| Thành phần | Số lượng |
|---|---|
| Chuỗi | 2 bộ |
| Van điện tử | 1 bộ |
| Chuyển đổi du lịch | 2 bộ |
| Chìa khóa mở | 2 bộ |
| Chìa khóa Hexagon | 2 bộ |
| Trình đếm | 1 bộ |
| Chìa khóa | 2 bộ |
| Các con dấu dầu | 1 bộ |