| chiều rộng hiệu dụng | 1220/1225/1250mm |
|---|---|
| Tốc độ | 8-12m/phút |
| Động cơ | 11+11+5.5KW |
| Khung | Hàn bằng thép dầm chữ H 400mm |
| Dung sai chiều dài cắt | ±1mm |
| Loại | Máy tạo cuộn gạch bằng động cơ dây chuyền |
|---|---|
| Độ dày | 0,3-0,8mm |
| Chiều rộng | 1220mm |
| Bảo hành | 1 năm |
| cơ sở thiết bị | Khung thép 300H |
| Kiểu | Máy tạo hình cuộn hai lớp |
|---|---|
| Chiều rộng | 925mm |
| con lăn | 12 và 16 hàng |
| Xuất khẩu | Nam Phi |
| màu máy | Bule |
| Quá trình lây truyền | Truyền bánh răng |
|---|---|
| độ dày | 0,3-0,6mm |
| trạm lăn | 10 trạm |
| Vật liệu trục | thép 45 # |
| Tên sản phẩm | Máy tạo hình thạch cao Beacon 6 và máy tạo hình thạch cao Beacon 10 |
| Độ dài cắt | có thể điều chỉnh |
|---|---|
| trạm lăn | 10-13 trạm |
| Vật liệu trục | thép 45 # |
| vật liệu con lăn | thép 45 # |
| Trọng lượng | 2.8T |
| đầu dò | đồng bằng |
|---|---|
| Tên sản phẩm | Máy cán tấm tường |
| tốc độ hình thành | 15m/phút |
| Tổng công suất | 4+4KW |
| vật liệu con lăn | thép 45 # |
| chiều rộng hiệu dụng | 1220/1225/1250mm |
|---|---|
| Dung sai chiều dài cắt | ±1mm |
| Mã Hs | 8455221000 |
| Khung | Hàn bằng thép dầm chữ H 400mm |
| Loại cắt | cắt thủy lực |
| Kiểu | Máy cán định hình |
|---|---|
| Sử dụng | Mái nhà |
| Độ dày | 0,3-0,6mm |
| Sự bảo đảm | 12 tháng |
| chi tiết đóng gói | Máy chính là nude, hộp điều khiển máy tính được đóng gói bằng thùng carton box |
| Loại hình | Máy cán ngói tráng men |
|---|---|
| Cách sử dụng | Mái nhà |
| Sự bảo đảm | 1 năm |
| Packaging Details | Main machine is nude,the computer control box is packed by carton box |
| Delivery Time | 30days |
| Loại | máy cán tấm lợp |
|---|---|
| Sử dụng | mái và tường |
| Độ dày | 0,3-0,8mm |
| Packaging Details | Main machine is nude,the computer control box is packed by carton box |
| Delivery Time | 30days |