| Material | PPGi GI |
|---|---|
| capacity | 4m/min |
| machine weight | 4.5T |
| rollers | 45# steel |
| Type | Roll Forming Machine |
| Material | PPGi GI |
|---|---|
| capacity | 8-10m/min |
| machine weight | 22T |
| rollers | 45# steel |
| Type | Roll Forming Machine |
| Material | PPGi GI |
|---|---|
| capacity | 20m/min |
| machine weight | 4.5T |
| rollers | 45# steel |
| Type | Roof Sheet Roll Forming Equipment |
| Vật chất | PPGI GI |
|---|---|
| Sức chứa | 2-10m / phút |
| Trọng lượng máy | 3.1T |
| con lăn | Thép 45 # |
| Kiểu | Máy cán định hình |
| Đường kính trục lăn | 120MM |
|---|---|
| tên | Máy cán nguội |
| Sức mạnh | 17,5X3KW |
| tốc độ hình thành | 8-12m/phút |
| Điện áp | 380V50HZ/3Phase |
| Độ dày | 0,3-0,6mm |
|---|---|
| Vật liệu | Cuộn dây thép |
| trạm lăn | 10 trạm |
| Loại cắt | cắt thủy lực |
| Kích thước | 4.9m*1.2m*1.5m |
| vật liệu con lăn | thép 45 # |
|---|---|
| Loại cắt | cắt thủy lực |
| tốc độ hình thành | 15-20m/phút |
| Cơ sở máy | chùm chữ H |
| tên | Máy cán tôn |
| Hệ thống điều khiển | PLC |
|---|---|
| bảo hành | 1 năm |
| Sức mạnh | 5.5+5.5KW |
| con lăn | 12 trạm |
| Mã hoá | OMRON |
| tốc độ hình thành | 15-20m/phút |
|---|---|
| Hệ thống điều khiển | PLC |
| Loại | Máy tạo hình cuộn |
| Loại cắt | cắt thủy lực |
| dung sai cắt | ±1mm |
| Loại cắt | cắt thủy lực |
|---|---|
| Dung sai chiều dài cắt | ±1mm |
| Động cơ | 11+11+5.5KW |
| Loại | body{background-color:#FFFFFF} 非法阻断154 window.onload = function () { docu |
| Tốc độ | 8-12m/phút |