| usage | shutter door |
|---|---|
| thickness | 0.3-0.6mm |
| warranty | 1 year |
| Packaging Details | Main machine is nude,the computer control box is packed by carton box |
| Delivery Time | 30days |
| chi tiết đóng gói | Máy chính là nude, hộp điều khiển máy tính được đóng gói bằng hộp carton |
|---|---|
| Thời gian giao hàng | 30 ngày |
| Điều khoản thanh toán | Tiền gửi 30% bằng T / T trước và cân bằng 70% sau khi xác nhận kiểm tra trước khi giao hàng |
| Khả năng cung cấp | 20 bộ / tháng |
| Nguồn gốc | Botou Hà Bắc Trung Quốc |
| Loại vật liệu | PPGI/GI |
|---|---|
| độ dày vật liệu | 0,3-0,6mm |
| chiều rộng vật liệu | 925mm |
| trạm lăn | Trạm 16/12 |
| Vật liệu trục & con lăn | 45# Tôi và mạ thép |
| type | automatic |
|---|---|
| control system | PLC control |
| cutting method | fly saw cutting |
| speed | 8-10m/min |
| Packaging Details | Main machine is nude,the computer control box is packed by carton box |
| Packaging Details | Main machine is nude,the computer control box is packed by carton box |
|---|---|
| Delivery Time | 30days |
| Payment Terms | 30% deposit by T/T in advance and 70% balance after inspection confirmation before shipment |
| Supply Ability | 20 sets/month |
| Place of Origin | Botou Hebei China |
| Số mô hình | Máy cán định hình |
|---|---|
| Sức mạnh (W) | 5,5KW |
| Vôn | 380V 50Hz 3 pha |
| Cân nặng | 3.2T-10T |
| Sự bảo đảm | 1 năm |
| Model Number | Aluminum Wall Panel Roll Forming Machine |
|---|---|
| Suitable Material | HRB60 or equivalent |
| Material Thickness | 0.2-0.6mm |
| Roller | High grade 45# steel |
| Packaging Details | Main machine is nude,the computer control box is packed by carton box |
| dung sai cắt | ±1mm |
|---|---|
| Mã hoá | OMRON |
| Hệ thống điều khiển | PLC |
| Loại cắt | cắt thủy lực |
| vật liệu con lăn | thép 45 # |
| Vật tư | GI |
|---|---|
| Dung tích | 8-10m / phút |
| Trọng lượng máy | 6,5T |
| Con lăn | 45 # thép |
| Loại | Máy tạo hình cuộn |
| Vật liệu | PPGIGI |
|---|---|
| Dung tích | 8-10m/phút |
| trọng lượng máy | 1.6T |
| con lăn | thép 45 # |
| Kiểu | máy tạo hình cuộn |