| Kiểu | Máy tạo hình cuộn hai lớp |
|---|---|
| Sử dụng | Mái và tường |
| Sức chứa | 15m / phút |
| Tên | máy cán tôn hai lớp 380v |
| chi tiết đóng gói | Máy chính là nude, hộp điều khiển máy tính được đóng gói bằng hộp carton |
| Kiểu | Máy tạo hình cuộn hai lớp |
|---|---|
| Sử dụng | Mái và tường |
| Sức chứa | 15m / phút |
| Tên | bảng cho ăn máy cuộn tấm lợp hai lớp |
| chi tiết đóng gói | Máy chính là nude, hộp điều khiển máy tính được đóng gói bằng hộp carton |
| Kiểu | Tấm lợp máy cán |
|---|---|
| Sử dụng | Mái và tường |
| Độ dày | 0,3-0,8mm |
| Tên | máy cán tấm lợp tự khóa thường xuyên |
| chi tiết đóng gói | Máy chính là nude, hộp điều khiển máy tính được đóng gói bằng hộp carton |
| Loại hình | Máy cuộn gạch truyền động chuỗi |
|---|---|
| Độ dày | 0,3-0,6mm |
| Bề rộng | 1250mm |
| Sự bảo đảm | 1 năm |
| Kích thước | 6,7 * 1,6 * 1,3m |
| Màu sắc | màu xanh da trời |
|---|---|
| Kiểu | Máy cán tôn tấm tráng men |
| Hệ thống điều khiển | điều khiển PLC |
| CHIỀU RỘNG VẬT LIỆU | 1220mm |
| độ dày nguyên liệu | 0,3-0,6mm |
| Đường kính trục lăn | 120MM |
|---|---|
| Điện áp | 380V/50hz/3 pha |
| kích thước chuỗi | Hàng đôi 1,5 inch |
| Sức mạnh | 17,5X3KW |
| vật liệu con lăn | thép 45 # |
| Kích thước | 6.5*1.3*1.5m |
|---|---|
| Chế độ ổ đĩa | truyền động xích |
| độ dày vật liệu | 0,3-0,6mm |
| Trọng lượng | 4,5t |
| Cung cấp điện | 380V/3PHASE/50HZ |
| Chế độ ổ đĩa | truyền động xích |
|---|---|
| Tên sản phẩm | Máy cán tấm tường |
| Hệ thống điều khiển | Điều khiển PLC |
| độ dày vật liệu | 0,3-0,6mm |
| đầu dò | đồng bằng |
| trạm lăn | Trạm 14-18 |
|---|---|
| Loại ổ đĩa | truyền động xích |
| Tên sản phẩm | Máy cán xà gồ CZ |
| độ dày vật liệu | 1,5-3,0mm |
| Độ dài cắt | bất kỳ chiều dài |
| Trọng lượng máy | 8-9T |
|---|---|
| Loại ổ đĩa | truyền động xích |
| bảo hành | 1 năm |
| trạm lăn | Trạm 18-20 |
| Sức mạnh | 11+7.5kw |