| độ dày vật liệu | 1,5-3mm |
|---|---|
| Sức mạnh | 11+7.5kw |
| Điện áp | 380V/50hz/3 pha |
| trạm lăn | 18-20 trạm |
| Độ dài cắt | Có thể được đặt trong bảng điều khiển |
| Trọng lượng | 2.8T |
|---|---|
| Loại cắt | cắt thủy lực |
| Vật liệu trục | thép 45 # |
| Quá trình lây truyền | Truyền bánh răng |
| Độ dài cắt | Điều chỉnh |
| Thể loại | Máy cán hai lớp |
|---|---|
| Điều khiển | Tự động |
| Độ dày | 0,3-0,8mm |
| chi tiết đóng gói | Máy chính là nude, hộp điều khiển máy tính được đóng gói bằng thùng carton box |
| Thời gian giao hàng | 30days |
| Kiểu | Máy cán ngói tráng men |
|---|---|
| Độ dày | 0,3-0,6mm |
| Chiều rộng | 1250MM |
| Sức chứa | 4 phút / phút |
| Sử dụng | Mái nhà |
| Loại | Máy cán ngói tráng men |
|---|---|
| độ dày | 0,3-0,8mm |
| Chứng chỉ | ISO CE |
| Sự bảo đảm | 1 năm |
| chi tiết đóng gói | Máy chính là nude, hộp điều khiển máy tính được đóng gói bằng thùng carton box |
| Kiểu | Máy cán ngói tráng men |
|---|---|
| Độ dày | 0,3-0,6mm |
| Chiều rộng | 1250MM |
| Sự bảo đảm | 1 năm |
| chi tiết đóng gói | Máy chính là nude, hộp điều khiển máy tính được đóng gói bằng hộp carton. |
| loại hình | Máy tạo khuôn hai lớp |
|---|---|
| Công suất | 8-10m / phút |
| cả đời | 30 năm |
| chi tiết đóng gói | Máy chính là nude, hộp điều khiển máy tính được đóng gói bằng thùng carton box |
| Thời gian giao hàng | 30days |
| loại hình | Máy tạo khuôn hai lớp |
|---|---|
| tài liệu | PPGI GI |
| độ dày | 0.3-0.8mm |
| chi tiết đóng gói | Máy chính là nude, hộp điều khiển máy tính được đóng gói bằng thùng carton box |
| Thời gian giao hàng | 30days |
| loại hình | Máy tạo khuôn hai lớp |
|---|---|
| Cách sử dụng | mái nhà |
| tài liệu | PPGI GI |
| chi tiết đóng gói | Máy chính là nude, hộp điều khiển máy tính được đóng gói bằng thùng carton box |
| Thời gian giao hàng | 30days |
| Kiểu | Máy tạo hình cuộn hai lớp |
|---|---|
| Sử dụng | Mái và tường |
| Sức chứa | 2-10m / phút |
| chi tiết đóng gói | Máy chính là nude, hộp điều khiển máy tính được đóng gói bằng thùng carton box |
| Thời gian giao hàng | 30days |