| Kiểu | Tấm lợp tôn tấm |
|---|---|
| Độ dày | 0,3-0,8mm |
| Sức chứa | 20m / phút |
| Packaging Details | Main machine is nude,the computer control box is packed by carton box |
| Delivery Time | 30days |
| Máy màu | Màu xanh da trời |
|---|---|
| chiều rộng vật liệu | Mạ 1500mm |
| Máy loại | sàn sàn cuộn tạo thành máy |
| kiểu máy | Phong cách Đức |
| bao nhiêu con lăn | 28 con lăn |
| Màu sắc | màu xanh da trời |
|---|---|
| Kiểu | Máy cán tôn tấm tráng men |
| Hệ thống điều khiển | điều khiển PLC |
| CHIỀU RỘNG VẬT LIỆU | 1250mm |
| độ dày nguyên liệu | 0,3-0,6mm |
| Kiểu | Shutter cửa hình thành máy |
|---|---|
| Sức chứa | 8-10m / phút |
| Vật chất | PPGI GI |
| Quyền lực | 4 + 4KW |
| Công nhân | 1 chỉ |
| Capacity | 18m/min |
|---|---|
| life time | 30years |
| warranty | technical for whole life |
| type | roofing sheet roll forming machine |
| Packaging Details | Main machine is nude,the computer control box is packed by carton box |
| Cách sử dụng | Nghiên cứu và theo dõi |
|---|---|
| Loại hình | Máy cán nguội |
| độ dày | 0,5-1mm |
| Dung tích | 20-40m/phút |
| Quyền lực | 4,5+3kw |
| Kiểu | Máy cán ngói tráng men mái thép |
|---|---|
| độ dày | 0,3-0,6mm |
| chiều rộng | 1250mm |
| sự bảo đảm | 1 năm |
| Packaging Details | Main machine is nude,the computer control box is packed by carton box |
| Material | PPGi GI |
|---|---|
| capacity | 4m/min |
| machine weight | 4.5T |
| rollers | 45# steel |
| Type | Steel Roofing Sheet Roll Forming Machine |
| Loại hình | Máy cuộn gạch truyền động chuỗi |
|---|---|
| Độ dày | 0,3-0,6mm |
| Bề rộng | 1250mm |
| Sự bảo đảm | 1 năm |
| Kích thước | 6,7 * 1,6 * 1,3m |
| Vật chất | GI |
|---|---|
| Độ dày | 1,5mm |
| Sự bảo đảm | 1 năm |
| Tên | Máy cán khung cửa thép 1.5mm |
| chi tiết đóng gói | Máy chính là nude, hộp điều khiển máy tính được đóng gói bằng hộp carton. |