| Loại vật liệu | PPGI/GI |
|---|---|
| Chiều rộng vật liệu | 1250mm |
| Độ dày vật liệu | 0,3-0,6mm |
| Trạm lăn | 12Trạm |
| Vật liệu con lăn & trục | Làm nguội và mạ thép 45 # |
| Loại vật liệu | PPGI/GI |
|---|---|
| Độ dày vật liệu | 0,3-0,6mm |
| Chiều rộng vật liệu | 1200mm |
| Trạm lăn | 12Trạm |
| Vật liệu con lăn & trục | Làm nguội và mạ thép 45 # |
| Loại vật liệu | PPGI/GI |
|---|---|
| Chiều rộng vật liệu | 1220mm |
| Độ dày vật liệu | 0,3-0,6mm |
| Trạm lăn | 16Trạm |
| Vật liệu con lăn & trục | Làm nguội và mạ thép 45 # |
| Material Type | PPGI/GI |
|---|---|
| Material Thickness | 0.3-0.6mm |
| Material Width | 1220mm |
| Roller Stations | 12Stations |
| Roller & Shaft Material | 45# Steel Quenching and Plating |
| Type | Roofing Sheet Metal Roll Forming Machine |
|---|---|
| material width | 1250mm |
| thicknes | 0.3-0.6mm |
| Packaging Details | Main machine is nude,the computer control box is packed by carton box |
| Delivery Time | 30days |
| Loại vật liệu | PPGI/GI |
|---|---|
| Độ dày vật liệu | 0,3-0,6mm |
| Chiều rộng vật liệu | 1200mm |
| Trạm lăn | 13 trạm |
| Vật liệu con lăn & trục | Làm nguội và mạ thép 45 # |
| Loại vật liệu | PPGI/GI |
|---|---|
| Độ dày vật liệu | 0,3-0,6mm |
| Chiều rộng vật liệu | 1250mm |
| Trạm lăn | 15Trạm |
| Vật liệu con lăn & trục | Làm nguội và mạ thép 45 # |
| Material Type | PPGI/GI |
|---|---|
| Material Thickness | 0.3-0.6mm |
| Material Width | 1200mm |
| Rolller Stations | 15Stations |
| Roller & Shaft Material | 45# Steel Quenching and Plating |
| Kiểu | tấm lợp và tường tấm đôi cuộn máy |
|---|---|
| Chiều rộng | 1000MM |
| con lăn | tăng 15 hàng xuống 16 hàng |
| chuỗi | 1 inch |
| Thép H | 400 mm |
| Vật chất | PPGi GI |
|---|---|
| Dung tích | 20m / phút |
| Trọng lượng máy | 3,5T |
| Con lăn | 45 # thép |
| Loại hình | Máy tạo hình cuộn |