| kiểu | máy cán gạch tráng men |
|---|---|
| chiều rộng | 1250 |
| độ dày | 0,3-0,6mm |
| sức chứa | 2-4m / phút |
| Kích thước | 7,5 * 1,5 * 1,2m |
| Loại hình | Máy cán ngói tráng men |
|---|---|
| Độ dày | 0,3-0,6mm |
| Bề rộng | 1250mm |
| Sự bảo đảm | 1 năm |
| Packaging Details | Main machine is nude,the computer control box is packed by carton box |
| Loại hình | Máy cán ngói tráng men |
|---|---|
| Bề rộng | 1250 |
| Độ dày | 0,3-0,6mm |
| Dung tích | 2-4m / phút |
| Kích thước | 7,5 * 1,5 * 1,2m |
| Hệ thống điều khiển | Hệ thống điều khiển PLC |
|---|---|
| Cấu trúc | 8500mm * 1200mm * 1550mm |
| Loại cắt | cắt thủy lực |
| Màu sắc | Có thể tùy chỉnh |
| Tên sản phẩm | máy cán tấm lợp |
| Material | PPGi GI |
|---|---|
| capacity | 2-10m/min |
| machine weight | 3.1T |
| rollers | 45# steel |
| Type | Roll Forming Machine |
| type | glazed tile roll forming machine |
|---|---|
| width | 1250 |
| thickness | 0.3-0.6mm |
| capacity | 2-4m/min |
| Dimension | 7.5*1.5*1.2m |
| Thể loại | Máy cán hai lớp |
|---|---|
| Điều khiển | Tự động |
| Độ dày | 0,3-0,8mm |
| chi tiết đóng gói | Máy chính là nude, hộp điều khiển máy tính được đóng gói bằng thùng carton box |
| Thời gian giao hàng | 30days |
| Vật liệu | PPGI GI |
|---|---|
| Độ dày | 0,3-0,7mm |
| Sử dụng | Mái nhà |
| Vôn | 380V hoặc tùy chỉnh |
| Quyền lực | 4 + 4kw |
| Material Type | PPGI/GI |
|---|---|
| Material Width | 1220mm |
| Material Thickness | 0.3-0.6mm |
| Roller Stations | 16Stations |
| Roller & Shaft Material | 45# Steel Quenching and Plating |
| Thickness | 0.3-0.6mm |
|---|---|
| Speed | 4m/min |
| type | cold roll forming |
| Design | custom |
| warranty | 1 year |