| Loại sản phẩm | Máy tạo hình cuộn |
|---|---|
| Sức mạnh động cơ chính | 5,5kw |
| Chế độ hoạt động | Nút + Màn hình cảm ứng |
| Đường kính trục chính | 75mm |
| điện trạm thủy lực | 5,5kw |
| Loại vật liệu | PPGI/GI |
|---|---|
| độ dày vật liệu | 0,3-0,6mm |
| chiều rộng vật liệu | 312mm |
| trạm lăn | 15 trạm |
| Vật liệu trục & con lăn | 45# Tôi và mạ thép |
| vật liệu của sản phẩm hoàn chỉnh | PPGI và GI ETC |
|---|---|
| đường kính của trục | 70mm |
| chiều rộng của vật liệu | 1220mm ppgi |
| phong cách sản xuất hoàn chỉnh | máy cán tấm lợp ngói tráng men |
| Gõ phím | 34 - 151 - 908 |
| Cách sử dụng | Máy cán tấm tường |
|---|---|
| Hồ sơ | tùy chỉnh |
| Trục lăn | #45 thép |
| Tên | tấm lợp Tấm tường Roll Forming Machine |
| chi tiết đóng gói | Máy chính là nude, hộp điều khiển máy tính được đóng gói bằng hộp carton |
| Tính năng | hai trong một |
|---|---|
| Sự bảo đảm | Cả đời |
| Tốc độ | 0-2m / phút |
| Tên | Thiết bị tạo hình cán nguội |
| chi tiết đóng gói | Máy chính là nude, hộp điều khiển máy tính được đóng gói bằng hộp carton |
| Usage | roof and wall |
|---|---|
| type | cold roll forming |
| Thickness | 0.3-0.6mm |
| Speed | 20m/min |
| warranty | 1 year |
| Gõ phím | Máy cán hai lớp |
|---|---|
| Cách sử dụng | Mái và tường |
| Packaging Details | Main machine is nude,the computer control box is packed by carton box |
| Delivery Time | 30days |
| Payment Terms | 30% deposit by T/T in advance and 70% balance after inspection confirmation before shipment |
| Model Number | Roll Forming Machine |
|---|---|
| Warranty | 1 Year |
| control system | PLC control |
| cutting method | hydraulic cut |
| working speed | 8-10m/min |
| Material Type | PPGI/GI |
|---|---|
| Material Thickness | 0.3-0.6mm |
| Material Width | 1219mm |
| Roller Stations | 18Stations |
| Roller & Shaft Material | 45# Steel Quenching and Plating |
| Packaging Details | Main machine is nude,the computer control box is packed by carton box |
|---|---|
| Delivery Time | 30days |
| Payment Terms | 30% deposit by T/T in advance and 70% balance after inspection confirmation before shipment |
| Supply Ability | 20 sets/month |
| Place of Origin | Botou Hebei China |