5Máy tạo cuộn gạch thủy tinh với động cơ servo 5 kW với tốc độ hoạt động cao 4 m/min
| Parameter | Thông số kỹ thuật |
|---|---|
| Loại vật liệu | PPGI/GI |
| Độ dày | 0.3-0.6mm |
| Chiều rộng | 1220mm |
| Trạm lăn | 12 trạm |
| Vật liệu cuộn và trục | 45# Sắt thép và mạ |
| Chiều kính trục | Φ70mm |
| Vật liệu cắt | CR12 |
| Loại ổ đĩa | Động cơ chuỗi |
| Tốc độ | 4m/min |
| Tổng công suất | 5.5+5.5KW |
| Điện áp | 380V 50Hz 3Phase (có thể được tùy chỉnh) |
| Thành phần | Mô tả |
|---|---|
| 5T Máy cắt cuộn bằng tay |
Hỗ trợ cuộn dây và cho phép chuyển động xoay. Năng lượng mang: 5T. Diameter bên trong: 470-530mm (được điều chỉnh). Được trang bị thiết bị phanh để ngăn ngừa thiệt hại của máy do va chạm trong khi vận hành. |
| Bàn cho ăn & máy cắt trước |
Hướng dẫn cuộn vào vị trí chính xác để hình thành cuộn. Bao gồm thiết bị cắt kéo tay để cắt trước khi thay đổi màu sắc hoặc độ dày. |
| Cánh và cuộn |
Vật liệu: 45 # Thép quenching và plating. |
| Trạm bơm thủy lực |
Động cơ cắt cho các hoạt động cắt. Sử dụng dầu thủy lực 46 #. Được trang bị quạt làm mát để làm mát lưu thông bên trong để ngăn ngừa các vấn đề nhiệt độ dầu cao. |
| Bàn điều khiển màn hình cảm ứng |
Tính năng chế độ tự động và thủ công. Cho phép cài đặt chiều dài đơn vị và số lượng trên màn hình cảm ứng. Hệ thống đơn giản và dễ vận hành. Các thành phần điện: VFD (Delta), bộ ngắt mạch (Delixi), bộ ngắt mạch (Delixi), bộ ngắt mạch (Delixi), bộ ngắt mạch (Delixi), bộ ngắt mạch (Delixi), bộ ngắt mạch (Delixi), bộ ngắt mạch (Delixi), bộ ngắt mạch (Delixi), bộ ngắt mạch (Delixi), bộ ngắt mạch (Delixi), bộ ngắt mạch (Delixi), bộ ngắt mạch (Delixi), bộ ngắt mạch (Delixi), bộ ngắt mạch (Delixi), bộ ngắt mạch (Delixi), bộ ngắt mạch (Delixi), bộ ngắt mạch (Delixi), bộ ngắt mạch (Delixi), bộ ngắt mạch (Delixi), bộ ngắt mạch (Delixi), bộ ngắt mạch (Delixi) và bộ ngắt)Máy tiếp xúc (Delixi), Relay (Xinling), PLC (Delta), Transformer (Delixi). |
| Phần nhấn và máy cắt |
Vật liệu nén và nén khuôn: CR12. |
| Bảng đầu ra |
Thu thập các sản phẩm hình thành. Được trang bị cuộn để tạo điều kiện chuyển hàng mà không bị trầy xước. |
| Phần | Số lượng |
|---|---|
| Chuỗi | 2 bộ |
| Van điện tử | 1 bộ |
| Chuyển đổi du lịch | 2 bộ |
| Chìa khóa mở | 2 bộ |
| Chìa khóa Hexagon | 2 bộ |
| Trình đếm | 1 bộ |
| Chìa khóa | 2 bộ |
| Các con dấu dầu | 1 bộ |
Quan trọng:Các khuôn được sử dụng trong thiết bị in gạch đòi hỏi một khuôn trên và sáu khuôn dưới cùng kích thước.
Quy trình lắp đặt nấm mốc:
Danh sách kiểm tra trước khi hoạt động:
Cảnh báo an toàn:Khi lắp đặt khuôn, luôn luôn cắt điện và bằng tay di chuyển dây đai động cơ hoặc bánh răng lớn để đặt bàn làm việc.Nâng xe lên điểm cao nhất và sử dụng vật thể hỗ trợ giữa mặt bàn và mặt dưới trượt để ngăn ngừa tai nạn do rơi tự nhiên của ghế chống trượt.