| Loại vật liệu | PPGI/GI |
|---|---|
| độ dày vật liệu | 0,3-0,6mm |
| chiều rộng vật liệu | 400mm |
| trạm lăn | 16Trạm |
| Vật liệu trục & con lăn | 45# Tôi và mạ thép |
| Loại vật liệu | PPGI/GI |
|---|---|
| độ dày vật liệu | 0,3-0,6mm |
| chiều rộng vật liệu | 1000mm |
| trạm lăn | 14Trạm |
| Vật liệu trục & con lăn | 45# Tôi và mạ thép |
| Loại vật liệu | PPGI/GI |
|---|---|
| độ dày vật liệu | 0,3-0,6mm |
| chiều rộng vật liệu | 1220mm |
| trạm lăn | 15 trạm |
| Vật liệu trục & con lăn | 45# Tôi và mạ thép |
| Kiểu | Máy cán mái ngói tráng men |
|---|---|
| Độ dày | 0,3-0,6mm |
| Tốc độ | 2m / phút |
| Chất liệu phù hợp | gi / ppgi / nhôm |
| chi tiết đóng gói | Máy chính là nude, hộp điều khiển máy tính được đóng gói bằng hộp carton. |
| Loại | Máy tạo cuộn gạch bằng động cơ dây chuyền |
|---|---|
| Độ dày | 0,3-0,8mm |
| Chiều rộng | 1220mm |
| Bảo hành | 1 năm |
| cơ sở thiết bị | Khung thép 300H |
| Kiểu | Máy cán ngói tráng men mái nhà |
|---|---|
| Độ dày | 0,3-0,6mm |
| Sự bảo đảm | 12 tháng |
| Packaging Details | Main machine is nude,the computer control box is packed by carton box |
| Delivery Time | 30days |
| Kiểu | máy cán ngói tráng men |
|---|---|
| Chiều rộng | 1220 |
| độ dày | 0,3-0,6mm |
| Dung tích | 4m/phút |
| Kích thước | 8,5 * 1,5 * 1,2m |
| Kiểu | Máy cán gạch tráng men |
|---|---|
| Thị trường phù hợp | Châu Âu và Châu Mỹ |
| Vật liệu | PPGI GI |
| Vôn | 380V hoặc tùy chỉnh |
| Công nhân | 1 chỉ |
| Usage | Roof |
|---|---|
| Production Capacity | 4m/min |
| Coverage | 1050mm |
| Machine Weight | 4.5T |
| Shipment | 40GP |
| Loại | Máy tạo hình bước lợp ngói |
|---|---|
| Tốc độ, vận tốc | 2m / phút |
| Vật liệu của con lăn | # 45 Thép |
| độ dày | 0,3-0,6mm |
| Packaging Details | Main machine is nude,the computer control box is packed by carton box |