| Loại vật liệu | PPGI/GI |
|---|---|
| Độ dày vật liệu | 0,3-0,6mm |
| Mã vật liệu | 1250mm |
| Trạm lăn | 12Trạm |
| Vật liệu con lăn & trục | Làm nguội và mạ thép 45 # |
| Material Type | PPGI/GI |
|---|---|
| Material Thickness | 0.3-0.6mm |
| Material Width | 1000mm,1200mm |
| Roller Stations | 12Stations |
| Roller & Shaft Material | 45# Steel Quenching and Plating |
| Material Type | PPGI/GI |
|---|---|
| Material Width | 1220mm |
| Material Thickness | 0.3-0.6mm |
| Roller Stations | 18Stations |
| Roller & Shaft Material | 45# Steel Quenching and Plating |
| Nguồn cung cấp điện | 3 pha 380v 50hz |
|---|---|
| Đường kính trục chính | 75mm |
| Loại sản phẩm | Máy tạo hình cuộn |
| Tốc độ tạo hình cuộn | 15-20m/phút |
| điện trạm thủy lực | 5,5kw |
| Màu sắc | Màu xanh da trời |
|---|---|
| Loại hình | Thiết bị tạo hình cuộn tráng men |
| Hệ thống điều khiển | Điều khiển PLC |
| làm meriod | 45 ngày |
| phương pháp cắt | cắt thủy lực |
| Loại vật liệu | PPGI/GI |
|---|---|
| Chiều rộng vật liệu | 1220mm |
| Độ dày vật liệu | 0,3-0,6mm |
| Trạm lăn | 18Trạm |
| Vật liệu con lăn & trục | Làm nguội và mạ thép 45 # |
| loại hình | Máy tạo khuôn hai lớp |
|---|---|
| tài liệu | PPGI GI |
| độ dày | 0.3-0.8mm |
| chi tiết đóng gói | Máy chính là nude, hộp điều khiển máy tính được đóng gói bằng thùng carton box |
| Thời gian giao hàng | 30days |
| Material | PPGi GI |
|---|---|
| capacity | 20m/min |
| machine weight | 4.5T |
| rollers | 45# steel |
| Type | 0.15mm-0.4mm Galvanized Steel Automatic Roof Roll Forming Machine / Roof Sheet Roll Forming Machine |
| Loại | cán nguội |
|---|---|
| Cách sử dụng | mái biệt thự |
| độ dày | 0,3-0,6mm |
| Sự bảo đảm | 1 năm |
| Công suất (W) | Khoảng 12KW |
| Loại hình | Máy tạo hình gạch |
|---|---|
| Sự bảo đảm | 18 tháng |
| Độ dày | 0,3-0,8mm |
| Trục | 76mm |
| Packaging Details | Main machine is nude,the computer control box is packed by carton box |