Nhà cung cấp chuyên nghiệp máy tạo hình cuộn ngói tráng men mái kim loại tự động với khả năng sản xuất tiên tiến.
| tham số | Đặc điểm kỹ thuật |
|---|---|
| Loại vật liệu | PPGI/GI |
| độ dày | 0,3-0,6mm |
| Chiều rộng | 1220mm |
| Trạm lăn | 16 trạm |
| Vật liệu con lăn & trục | Làm nguội và mạ thép 45 # |
| Đường kính trục | Φ70mm |
| Vật liệu cắt | CR12 |
| Loại ổ đĩa | Ổ đĩa xích |
| Tốc độ | 4 m/phút |
| Tổng công suất | 5,5 + 5,5 KW |
| Điện áp | 380V 50Hz 3 pha |
Hỗ trợ cuộn thép và cho phép chuyển động quay (đi kèm với máy)
Dẫn cuộn dây vào đúng vị trí để tạo hình cuộn bằng thiết bị cắt kéo tay
Vật liệu tôi và mạ thép 45# đảm bảo con lăn trơn tru, cứng, chống gỉ
Dẫn động dao cắt cho hoạt động cắt với dầu thủy lực 46# và hệ thống làm mát
Có các chế độ vận hành tự động/thủ công với các bộ phận điện Delta PLC và Delixi
Thu gom các sản phẩm đã tạo hình bằng hệ thống hỗ trợ con lăn để chống trầy xước
| Thành phần | Số lượng |
|---|---|
| Dây chuyền | 2 bộ |
| Van điện từ | 1 bộ |
| Công tắc du lịch | 2 bộ |
| Cờ lê mở | 2 bộ |
| Cờ lê lục giác | 2 bộ |
| Quầy tính tiền | 1 bộ |
| Cờ lê | 2 bộ |
| Con dấu dầu | 1 bộ |
Bao bì màu khỏa thân với vải không thấm nước và gỗ xếp. Tủ điều khiển được đóng gói bằng vải và hộp chống thấm. Thiết bị đảm bảo chống ẩm, chống ăn mòn, bảo vệ trong quá trình vận chuyển.
Đặt cọc 30% T/T, thanh toán 70% T/T còn lại sau khi người mua kiểm tra tại nhà máy của người bán trước khi giao hàng.
30 ngày làm việc sau khi nhận được tiền đặt cọc.
Kỹ thuật viên có sẵn đến đất nước của khách hàng. Khách hàng chi trả mọi chi phí bao gồm visa, vé khứ hồi, chỗ ở và lương kỹ thuật viên từ 100-120 USD mỗi ngày.
Bảo hành toàn diện 12 tháng. Các bộ phận thay thế được cung cấp miễn phí trong thời gian bảo hành (khách hàng thanh toán phí vận chuyển). Bao gồm CD vận hành và thông số kỹ thuật bằng tiếng Trung và tiếng Anh.
Một thiết bị hoàn chỉnh cần có một container 20 feet.