| Market | Russia |
|---|---|
| Usage | wall panel |
| Width | 1250mm |
| thickness | 0.3-0.7mm |
| Packaging Details | Main machine is nude,the computer control box is packed by carton box |
| color | blue |
|---|---|
| type | automatic |
| control system | PLC control |
| cutting method | hydraulic cuting |
| per month | 30 sets |
| Màu sắc | màu xanh da trời |
|---|---|
| Kiểu | Máy tạo hình ngói |
| Sử dụng | mái nhà |
| sức mạnh(w) | 5,5+7,5KW |
| Packaging Details | Main machine is nude,the computer control box is packed by carton box |
| Vật liệu phù hợp | PPGI, GI, nhôm |
|---|---|
| Độ dày | 0,3-0,8mm |
| Bề rộng | Cutomized |
| Tình trạng | Mới |
| Loại hình | máy tạo hình mái ngói |
| Cách sử dụng | Mái nhà |
|---|---|
| độ dày | 0,3-0,6mm |
| Cân nặng | 8,7T |
| Bảo hành | 1 năm |
| Packaging Details | Main machine is nude,the computer control box is packed by carton box |
| chi tiết đóng gói | Máy chính là nude, hộp điều khiển máy tính được đóng gói bằng hộp carton. |
|---|---|
| Thời gian giao hàng | 30days |
| Điều khoản thanh toán | 30% tiền gửi bằng T / T trước và 70% số dư sau khi xác nhận kiểm tra trước khi vận chuyển |
| Khả năng cung cấp | bộ 20/month |
| Nguồn gốc | Botou Hebei Trung Quốc |
| Loại | cán nguội |
|---|---|
| Cách sử dụng | mái biệt thự |
| độ dày | 0,3-0,6mm |
| Sự bảo đảm | 1 năm |
| Công suất (W) | Khoảng 12KW |
| color | blue |
|---|---|
| type | automatic |
| control system | PLC control |
| cutting method | hydraulic cuting |
| per month | 30 sets |
| Packaging Details | Main machine is nude,the computer control box is packed by carton box |
|---|---|
| Delivery Time | 30days |
| Payment Terms | 30% deposit by T/T in advance and 70% balance after inspection confirmation before shipment |
| Supply Ability | 20 sets/month |
| Place of Origin | Botou Hebei China |
| Loại ổ đĩa | truyền động xích |
|---|---|
| trạm lăn | Trạm 18-20 |
| Độ dài cắt | Có thể được đặt trong bảng điều khiển |
| bảo hành | 1 năm |
| Trọng lượng máy | 8-9T |