| Đường kính trục lăn | 90mm |
|---|---|
| Loại | Máy tạo hình cuộn |
| tốc độ hình thành | 15m/phút |
| Điện áp | 380V/50hz/3 pha |
| con lăn | 12+1 Trạm cuộn |
| Loại vật liệu | PPGI/GI |
|---|---|
| Độ dày vật liệu | 0,3-0,6mm |
| chiều rộng vật liệu | 1000mm,1250mm |
| Trạm lăn | 12 trạm |
| Vật liệu trục & con lăn | 45# Tôi và mạ thép |
| chi tiết đóng gói | Máy chính là nude, hộp điều khiển máy tính được đóng gói bằng hộp carton. |
|---|---|
| Thời gian giao hàng | 30 ngày |
| Điều khoản thanh toán | Tiền gửi 30% bằng T / T trước và số dư 70% sau khi xác nhận kiểm tra trước khi giao hàng. |
| Khả năng cung cấp | 20 bộ / tháng |
| Nguồn gốc | Botou Hà Bắc Trung Quốc |
| Kiểu | Máy cán ngói tráng men |
|---|---|
| Độ dày | 0,3-0,6mm |
| Chiều rộng | 1250MM |
| Sức chứa | 4 phút / phút |
| Sử dụng | Mái nhà |
| tốc độ hình thành | 15m/phút |
|---|---|
| Trọng lượng | 4,5t |
| Chế độ ổ đĩa | truyền động xích |
| đầu dò | đồng bằng |
| Hệ thống điều khiển | Điều khiển PLC |
| Packaging Details | Main machine is nude,the computer control box is packed by carton box |
|---|---|
| Delivery Time | 30days |
| Payment Terms | 30% deposit by T/T in advance and 70% balance after inspection confirmation before shipment |
| Supply Ability | 20 sets/month |
| Place of Origin | Botou Hebei China |
| KÍCH CỠ | 6,2 * 1,3 * 1,5m |
|---|---|
| Độ dày vật liệu | 0,3-0,6mm |
| Cân nặng | 4.3t |
| Hệ thống điều khiển | điều khiển PLC |
| Tổng công suất | 4+4KW |
| Usage | roof and wall |
|---|---|
| Thickness | 0.3-0.6mm |
| width | 1000mm |
| roller | 45 Steel |
| capacity | 10m/min |
| Usage | roof |
|---|---|
| thickness | 0.3-0.6mm |
| weight | 6.6T |
| warranty | 1 year |
| Packaging Details | Main machine is nude,the computer control box is packed by carton box |
| Màu sắc | Màu xanh da trời |
|---|---|
| Loại hình | Thiết bị tạo hình cuộn tráng men |
| Hệ thống điều khiển | Điều khiển PLC |
| làm meriod | 45 ngày |
| phương pháp cắt | cắt thủy lực |