| Kiểu | Hệ thống điều khiển PLC Máy cán xà gồ U cho kiến trúc cổ |
|---|---|
| con lăn | 14 |
| Vật liệu con lăn | Thép số 45 |
| Sự bảo đảm | 12 tháng |
| Packaging Details | Main machine is nude,the computer control box is packed by carton box |
| Loại hình | Máy cán ngói tráng men |
|---|---|
| Bề rộng | 1250 |
| Độ dày | 0,3-0,6mm |
| Dung tích | 2-4m / phút |
| Kích thước | 7,5 * 1,5 * 1,2m |
| Material | PPGi GI |
|---|---|
| capacity | 20m/min |
| machine weight | 4.5T |
| rollers | 45# steel |
| Type | 0.15mm-0.4mm Galvanized Steel Automatic Roof Roll Forming Machine / Roof Sheet Roll Forming Machine |
| Vật chất | GI |
|---|---|
| Độ dày | 1,5mm |
| Sự bảo đảm | 1 năm |
| Tên | Máy cán khung cửa thép 1.5mm |
| chi tiết đóng gói | Máy chính là nude, hộp điều khiển máy tính được đóng gói bằng hộp carton. |
| Cách sử dụng | Nghiên cứu và theo dõi |
|---|---|
| Kiểu | Máy tạo cuộn keel nhẹ |
| Độ dày | 0,8-1,8mm |
| Dung tích | 0-35m/phút |
| Quyền lực | 21,5kw |
| Màu sắc | như bạn yêu cầu |
|---|---|
| Kiểu | Tự động |
| Hệ thống điều khiển | Điều khiển PLC |
| Phương pháp cắt | cắt thủy lực |
| chi tiết đóng gói | Máy chính là nude, hộp điều khiển máy tính được đóng gói bằng hộp carton. |
| Vật chất | PPGI GI |
|---|---|
| Sức chứa | 2-10m / phút |
| Trọng lượng máy | 3.1T |
| con lăn | Thép 45 # |
| Kiểu | Máy cán định hình |
| gõ phím | Máy cán kim loại xà gồ Omega Shape |
|---|---|
| Tốc độ | 0-45m / phút |
| Sự bảo đảm | 1 năm |
| chi tiết đóng gói | Máy chính là nude, hộp điều khiển máy tính được đóng gói bằng hộp carton |
| Thời gian giao hàng | 30 ngày |
| Cách sử dụng | Stud và theo dõi |
|---|---|
| Loại | Máy tạo hình cuộn Keel nhẹ |
| Độ dày | 0,5-1,8mm |
| Dung tích | 0-35m / phút |
| Sức mạnh | 21,5kw |
| Sức mạnh | 11+15KW |
|---|---|
| Kiểu | Máy tạo hình cuộn |
| con lăn | 12+1 Trạm cuộn |
| Điện áp | 380V/50hz/3 pha |
| Đường kính trục lăn | 90mm |