| Producing Speed (m/min) | 8-10 |
|---|---|
| Hydraulic station power(KW) | 9 |
| Uncoiler motor power | 2.2 KW |
| Total power | 21.2 KW |
| Packaging Details | Main machine is nude,the computer control box is packed by carton box |
| Packaging Details | Main machine is nude, the computer control box is packed by carton box. |
|---|---|
| Delivery Time | 30days |
| Payment Terms | L/C,T/T |
| Supply Ability | 20 sets/month |
| Place of Origin | Botou Hebei China |
| Giấy chứng nhận | ISO9001: 2000; CE |
|---|---|
| Loại hình | tấm lợp ngói tráng men |
| Hệ thống điều khiển | Điều khiển PLC |
| Độ dày nguyên liệu | 0,3-0,6mm |
| Sự bảo đảm | 1 năm |
| Main frame | 350mm H-Beam |
|---|---|
| type | automatic |
| control system | PLC control |
| cutting method | hydraulic cut |
| working speed | 8-10m/min |
| Giấy chứng nhận | ISO9001: 2000; CE |
|---|---|
| Loại hình | tấm lợp ngói tráng men |
| Hệ thống điều khiển | Điều khiển PLC |
| Độ dày nguyên liệu | 0,3-0,6mm |
| Sự bảo đảm | 1 năm |
| Cách sử dụng | mái và tường |
|---|---|
| Vật liệu | PPGI, GI |
| hoạt động | cần 1 người |
| Dung tích | 2-10m/phút |
| Cân nặng | 6T |
| Sử dụng | Mái và tường |
|---|---|
| Vật chất | PPGI, GI |
| hoạt động | Cần 1 người |
| Sức chứa | 2-10m / phút |
| Cân nặng | 6t |
| Kiểu | Tự động |
|---|---|
| Hệ thống điều khiển | Điều khiển PLC |
| Phương pháp cắt | cắt thủy lực |
| chiều rộng nguyên liệu | 1000mm |
| thành lập năm | 1996 |
| Màu sắc | Màu xanh da trời |
|---|---|
| Kiểu | Tự động |
| Hệ thống điều khiển | Điều khiển PLC |
| Phương pháp cắt | cắt thủy lực |
| tốc độ làm việc | 8-10m / phút |
| Màu sắc | Màu xanh da trời |
|---|---|
| Loại hình | Tự động |
| Vật liệu con lăn | 45 # thép, cứng chorme |
| Tốc độ | lên 9m / phút, giảm 2m / phút |
| độ dày của vật liệu | 0,3-0,6mm |