| Màu sắc | Màu xanh da trời |
|---|---|
| Kiểu | Tự động |
| Hệ thống điều khiển | Điều khiển PLC |
| Phương pháp cắt | cắt thủy lực |
| tốc độ làm việc | 15m / phút |
| Sử dụng | mái và tường |
|---|---|
| Công suất | 15m/phút |
| Sức mạnh | 4+4KW |
| Trọng lượng | 5-6T |
| Chiều dài | 7-8m |
| Cách sử dụng | mái nhà |
|---|---|
| độ dày | 0,3-0,6mm |
| Cân nặng | 5,6t |
| Sự bảo đảm | 1 năm |
| Packaging Details | Main machine is nude,the computer control box is packed by carton box |
| Cân nặng | 3000kg-20000kg |
|---|---|
| kiểu | tấm lợp ngói tráng men |
| hệ thống điều khiển | Điều khiển PLC |
| chiều rộng nguyên liệu thô | 1250mm |
| độ dày nguyên liệu | 0,3-0,6mm |
| Sử dụng | Mái và tường |
|---|---|
| Sức chứa | 15m / phút |
| Quyền lực | 4 + 4KW |
| Cân nặng | 5-6T |
| Chiều dài | 7-8 triệu |
| color | blue |
|---|---|
| type | automatic |
| control system | PLC control |
| cutting method | hydraulic cut |
| working speed | 8-10m/min |
| Vật chất | PPGI GI |
|---|---|
| Độ dày | 0,3-0,6mm |
| Sự bảo đảm | 1 năm |
| chi tiết đóng gói | Máy chính là nude, hộp điều khiển máy tính được đóng gói bằng hộp carton. |
| Thời gian giao hàng | 30 ngày |
| Chứng chỉ | CE & ISO |
|---|---|
| Kinh nghiệm | 20 năm |
| Chợ chính | Châu Mỹ, Châu Âu |
| Cả đời | 15-20 năm |
| Sự bảo đảm | Cả cuộc đời |
| Sử dụng | Mái và tường |
|---|---|
| Sức chứa | 15m / phút |
| Quyền lực | 4 + 4KW |
| Cân nặng | 5-6T |
| Chiều dài | 7-8 triệu |
| Suitable Material Thickness | 1-1.2mm |
|---|---|
| Forming Station | 18Stations |
| Shaft | 45# Steel |
| Main Roller | GCr15 bearing steel |
| Balde Material | Cr12 |