| Vật liệu | PPGi GI |
|---|---|
| sức chứa | 2-10m / phút |
| trọng lượng máy | 6,3T |
| con lăn | 45 # thép |
| Kiểu | Máy tạo hình cuộn |
| Vật tư | GI |
|---|---|
| Dung tích | 8-10m / phút |
| Trọng lượng máy | 6,5T |
| Con lăn | 45 # thép |
| Loại | Máy tạo hình cuộn |
| Material | PPGi GI |
|---|---|
| capacity | 8-10m/min |
| machine weight | 3.1T |
| rollers | 45# steel |
| Type | Roll Forming Machine |
| Vật liệu | PPGIGI |
|---|---|
| Dung tích | 8-10m/phút |
| trọng lượng máy | 1.6T |
| con lăn | thép 45 # |
| Kiểu | máy tạo hình cuộn |
| Vật liệu | PPGi GI |
|---|---|
| sức chứa | 4 phút / phút |
| trọng lượng máy | 4,5T |
| con lăn | 45 # thép |
| Kiểu | Máy tạo hình cuộn |
| Material | PPGi GI |
|---|---|
| capacity | 4m/min |
| machine weight | 4.5T |
| rollers | 45# steel |
| Type | Roll Forming Machine |
| Material | PPGi GI |
|---|---|
| capacity | 4m/min |
| machine weight | 4.5T |
| rollers | 45# steel |
| Type | Roll Forming Machine |
| Kiểu | Máy cán ngói tráng men mái thép |
|---|---|
| độ dày | 0,3-0,6mm |
| chiều rộng | 1250mm |
| sự bảo đảm | 1 năm |
| Packaging Details | Main machine is nude,the computer control box is packed by carton box |
| Material | PPGi GI |
|---|---|
| capacity | 4m/min |
| machine weight | 4.5T |
| rollers | 45# steel |
| Type | Steel Roofing Sheet Roll Forming Machine |
| Kiểu | Máy cán xà gồ hình chữ L cho các doanh nghiệp Xây dựng dân dụng |
|---|---|
| con lăn | 14 |
| Vật liệu con lăn | Thép số 45 |
| Sự bảo đảm | 12 tháng |
| Packaging Details | Main machine is nude,the computer control box is packed by carton box |