| Kiểu | Máy cán xà gồ C tự động |
|---|---|
| Độ dày | 2-3mm |
| Sự bảo đảm | 1 năm |
| Dịch vụ | Cả cuộc đời |
| Packaging Details | Main machine is nude,the computer control box is packed by carton box |
| Kiểu | Máy cán kim loại xà gồ hình chữ U |
|---|---|
| Tốc độ | 8-10m / phút |
| Sự bảo đảm | 1 năm |
| Packaging Details | Main machine is nude,the computer control box is packed by carton box |
| Delivery Time | 30days |
| Kiểu | Nước mưa bằng thép xuống máy tạo hình thành máy |
|---|---|
| Vật liệu | DX52/DX53 |
| Chiều rộng | 333mm |
| chi tiết đóng gói | Máy chính không có màu, hộp điều khiển máy tính được đóng gói bằng hộp các tông. |
| Delivery Time | 30days |
| kiểu | máy cán gạch tráng men |
|---|---|
| chiều rộng | 1250 |
| độ dày | 0,3-0,6mm |
| sức chứa | 2-4m / phút |
| Kích thước | 7,5 * 1,5 * 1,2m |
| kiểu | máy cuộn |
|---|---|
| vật liệu | PPGI GI |
| chiều rộng | 1000mm |
| độ dày | 0,3-0,6mm |
| cả đời | Hơn 10 năm |
| Cách sử dụng | Stud và theo dõi |
|---|---|
| Loại | Máy tạo hình cuộn Keel nhẹ |
| độ dày | 0,5-1mm |
| Dung tích | 20-40 triệu / PHÚT |
| Sức mạnh | 4,5 + 3kw |
| Vật liệu | PPGI GI |
|---|---|
| Độ dày | 0,3-0,7mm |
| Sử dụng | Mái nhà |
| Vôn | 380V hoặc tùy chỉnh |
| Quyền lực | 4 + 4kw |
| Cách sử dụng | Nghiên cứu và theo dõi |
|---|---|
| Loại hình | Máy cán nguội |
| độ dày | 0,5-1mm |
| Dung tích | 20-40m/phút |
| Quyền lực | 4,5+3kw |
| vật liệu phù hợp | GI PPGI |
|---|---|
| Dung tích | 45m/phút |
| Trọng lượng | 2.5T |
| vật liệu con lăn | Cr12 |
| Đăng kí | Hệ vách thạch cao |
| Vật chất | PPGi GI |
|---|---|
| Dung tích | 20m / phút |
| Trọng lượng máy | 3,5T |
| Con lăn | 45 # thép |
| Loại hình | Máy tạo hình cuộn |