| dung sai cắt | ±1mm |
|---|---|
| Mã hoá | OMRON |
| Hệ thống điều khiển | PLC |
| Loại cắt | cắt thủy lực |
| vật liệu con lăn | thép 45 # |
| chi tiết đóng gói | Máy chính là nude, hộp điều khiển máy tính được đóng gói bằng thùng carton box |
|---|---|
| Thời gian giao hàng | 30days |
| Điều khoản thanh toán | 30% tiền gửi bằng T / T trước và 70% số dư sau khi xác nhận kiểm tra trước khi vận chuyển |
| Khả năng cung cấp | bộ 20/month |
| Nguồn gốc | Botou Hebei Trung Quốc |
| Kiểu | Máy cán thép thủy lực C Xà gồ |
|---|---|
| Độ dày | 2-3mm |
| Đấm | Đúng |
| Packaging Details | Main machine is nude,the computer control box is packed by carton box |
| Delivery Time | 30days |
| type | Shutter Door Roll Forming Machine |
|---|---|
| thickness | 0.3-0.6mm |
| warranty | 18 month |
| Packaging Details | Main machine is nude,the computer control box is packed by carton box |
| Delivery Time | 30days |
| Loại hình | Máy cán ngói tráng men |
|---|---|
| Bề rộng | 1250 |
| Độ dày | 0,3-0,6mm |
| Dung tích | 2-4m / phút |
| Kích thước | 7,5 * 1,5 * 1,2m |
| Model Number | double layer roll forming machine |
|---|---|
| Warranty | 18 month |
| control system | PLC control |
| cutting method | hydraulic cut |
| working speed | 8-10m/min |
| Kiểu | máy cán ngói tráng men |
|---|---|
| Chiều rộng | 1200 |
| độ dày | 0,3-0,6mm |
| Dung tích | 2-4m/phút |
| Kích thước | 7,5 * 1,5 * 1,2m |
| type | cold roll forming machine |
|---|---|
| Usage | roof and wall |
| Feature | self lock |
| warranty | 1 year |
| Packaging Details | Main machine is nude,the computer control box is packed by carton box |
| Kiểu | Máy cán định hình |
|---|---|
| Sử dụng | Mái nhà |
| Độ dày | 0,3-0,6mm |
| Sự bảo đảm | 12 tháng |
| chi tiết đóng gói | Máy chính là nude, hộp điều khiển máy tính được đóng gói bằng thùng carton box |
| Kiểu | Máy cán ngói tráng men |
|---|---|
| Độ dày | 0,3-0,6mm |
| Chiều rộng | 1250MM |
| Sự bảo đảm | 1 năm |
| chi tiết đóng gói | Máy chính là nude, hộp điều khiển máy tính được đóng gói bằng hộp carton. |