| Kiểu | Máy cán mái ngói tráng men |
|---|---|
| Độ dày | 0,3-0,6mm |
| Tốc độ | 2m / phút |
| chi tiết đóng gói | Máy chính là nude, hộp điều khiển máy tính được đóng gói bằng hộp carton. |
| Delivery Time | 30days |
| Màu sắc | màu xanh da trời |
|---|---|
| Kiểu | Máy cán tôn tấm tráng men |
| Hệ thống điều khiển | điều khiển PLC |
| CHIỀU RỘNG VẬT LIỆU | 1250mm |
| độ dày nguyên liệu | 0,3-0,6mm |
| Kiểu | Máy cán mái ngói tráng men |
|---|---|
| Độ dày | 0,3-0,6mm |
| Tốc độ | 2m / phút |
| Chất liệu phù hợp | gi / ppgi / nhôm |
| chi tiết đóng gói | Máy chính là nude, hộp điều khiển máy tính được đóng gói bằng hộp carton. |
| Kiểu | Máy cán mái ngói tráng men |
|---|---|
| Độ dày | 0,3-0,6mm |
| Tốc độ | 2m / phút |
| Mô hình | HC25-180-1080-1250 |
| certification | ISO |
| Kiểu | Máy cán mái ngói tráng men |
|---|---|
| Độ dày | 0,3-0,6mm |
| Tốc độ | 2m / phút |
| Tên | Máy cán ngói tráng men |
| Mô hình | HC30-224-1250 |
| Hệ thống điều khiển | PLC |
|---|---|
| bảo hành | 1 năm |
| Sức mạnh | 5.5+5.5KW |
| con lăn | 12 trạm |
| Mã hoá | OMRON |
| Độ dày thép | 0,3-0,6mm |
|---|---|
| Tốc độ hình thành | 10-15m/phút |
| Trạm lăn | tùy chỉnh |
| Vật liệu lăn | 45# Thép |
| Nguồn điện | 380V, 50Hz, 3Phase |
| Màu sắc | Màu xanh da trời |
|---|---|
| Kiểu | Máy cán kim loại và theo dõi |
| Hệ thống điều khiển | Điều khiển PLC |
| Phương pháp cắt | cắt thủy lực |
| mỗi tháng | 30 bộ |
| type | Roofing Sheet Roll Forming Machine |
|---|---|
| rollers | 17 |
| roller material | No.45 steel |
| warranty | 12 month |
| Use | roof |
| Loại vật liệu | PPGI/GI |
|---|---|
| Độ dày vật liệu | 0,3-0,6mm |
| Chiều rộng vật liệu | 1000mm |
| Trạm lăn | Trên: 11 trạm; Xuống: 12 trạm |
| Vật liệu con lăn & trục | Làm nguội và mạ thép 45 # |