| Parameter | Thông số kỹ thuật |
|---|---|
| Thích hợp để chế biến | Bảng thép màu |
| Chiều rộng của tấm | 1250mm |
| Vòng xoắn | Cấp trên: 12 hàng, Cấp dưới: 12 hàng |
| Kích thước | 8100 × 1550 × 1910mm |
| Sức mạnh | 4+4kw |
| Vật liệu cán | Thép hạng cao 45# (chrom trên bề mặt) |
| Độ dày của tấm | 0.3-0.6mm |
| Sản lượng | Mức độ trên: 4m/min, Mức độ dưới: 20m/min |
| Chiều kính của con lăn | Φ70mm |
| Điện áp | 380V 50Hz 3 giai đoạn |
| Vật liệu của tấm cắt | Cr12 |
| Máy thủy lực | 40# |
| Độ chính xác xử lý | Trong phạm vi 1,00 mm |
| Hệ thống điều khiển | Điều khiển PLC |