| type | Automatic Glazed Tile Steel Roof Sheet Roll Forming Machine With PLC Control System |
|---|---|
| rollers | 17 |
| roller material | No.45 steel |
| warranty | 12 month |
| Packaging Details | Main machine is nude,the computer control box is packed by carton box |
| tốc độ hình thành | 15-20m/phút |
|---|---|
| Hệ thống điều khiển | PLC |
| Loại | Máy tạo hình cuộn |
| Loại cắt | cắt thủy lực |
| dung sai cắt | ±1mm |
| Loại | Máy cán ngói tráng men |
|---|---|
| độ dày | 0,3-0,8mm |
| Chứng chỉ | ISO CE |
| Sự bảo đảm | 1 năm |
| chi tiết đóng gói | Máy chính là nude, hộp điều khiển máy tính được đóng gói bằng thùng carton box |
| loại hình | Máy tạo khuôn hai lớp |
|---|---|
| Công suất | 8-10m / phút |
| cả đời | 30 năm |
| chi tiết đóng gói | Máy chính là nude, hộp điều khiển máy tính được đóng gói bằng thùng carton box |
| Thời gian giao hàng | 30days |
| loại hình | Máy tạo khuôn hai lớp |
|---|---|
| Cách sử dụng | mái nhà |
| tài liệu | PPGI GI |
| chi tiết đóng gói | Máy chính là nude, hộp điều khiển máy tính được đóng gói bằng thùng carton box |
| Thời gian giao hàng | 30days |
| Kiểu | Máy tạo hình cuộn hai lớp |
|---|---|
| Sử dụng | Mái và tường |
| Sức chứa | 2-10m / phút |
| chi tiết đóng gói | Máy chính là nude, hộp điều khiển máy tính được đóng gói bằng thùng carton box |
| Thời gian giao hàng | 30days |
| Loại | Máy tạo hình bước lợp ngói |
|---|---|
| Tốc độ, vận tốc | 2m / phút |
| Vật liệu của con lăn | # 45 Thép |
| độ dày | 0,3-0,6mm |
| Packaging Details | Main machine is nude,the computer control box is packed by carton box |
| type | Double Layer Roll Forming Machine |
|---|---|
| Usage | roof |
| warranty | 1 year |
| Packaging Details | Main machine is nude,the computer control box is packed by carton box |
| Delivery Time | 30days |
| kiểu | Thiết bị máy cán ngói tráng men |
|---|---|
| sức chứa | 2m / phút |
| độ dày | 0,3-0,6mm |
| Packaging Details | Main machine is nude,the computer control box is packed by carton box |
| Delivery Time | 30days |
| chi tiết đóng gói | Máy chính là nude, hộp điều khiển máy tính được đóng gói bằng hộp carton. |
|---|---|
| Delivery Time | 30days |
| Payment Terms | 30% deposit by T/T in advance and 70% balance after inspection confirmation before shipment |
| Supply Ability | 20 sets/month |
| Place of Origin | Botou Hebei China |