| Sự chấp thuận | ISO |
|---|---|
| Chất liệu phù hợp | HRB60 hoặc tương đương |
| Độ dày vật liệu | 0,2-0,6mm |
| Trục lăn | Thép cao cấp 45 # |
| Packaging Details | Main machine is nude,the computer control box is packed by carton box |
| Kiểu | Máy tạo hình cuộn hai lớp |
|---|---|
| Sử dụng | Mái và tường |
| Sức chứa | 15m / phút |
| Tên | máy cán tôn hai lớp 380v |
| chi tiết đóng gói | Máy chính là nude, hộp điều khiển máy tính được đóng gói bằng hộp carton |
| Kiểu | Máy tạo hình cuộn hai lớp |
|---|---|
| Sử dụng | Mái và tường |
| Sức chứa | 15m / phút |
| Tên | bảng cho ăn máy cuộn tấm lợp hai lớp |
| chi tiết đóng gói | Máy chính là nude, hộp điều khiển máy tính được đóng gói bằng hộp carton |
| Màu sắc | màu xanh da trời |
|---|---|
| Kiểu | Máy cán tôn tấm tráng men |
| Hệ thống điều khiển | điều khiển PLC |
| CHIỀU RỘNG VẬT LIỆU | 1220mm |
| độ dày nguyên liệu | 0,3-0,6mm |
| Đường kính trục lăn | 120MM |
|---|---|
| Điện áp | 380V/50hz/3 pha |
| kích thước chuỗi | Hàng đôi 1,5 inch |
| Sức mạnh | 17,5X3KW |
| vật liệu con lăn | thép 45 # |
| Loại sản phẩm | Máy tạo hình cuộn |
|---|---|
| Đường kính trục chính | 75mm |
| Tốc độ tạo hình cuộn | 15-20m/phút |
| Chế độ hoạt động | Nút + Màn hình cảm ứng |
| điện trạm thủy lực | 5,5kw |
| Thể loại | Máy cán hai lớp |
|---|---|
| Điều khiển | Tự động |
| Độ dày | 0,3-0,8mm |
| chi tiết đóng gói | Máy chính là nude, hộp điều khiển máy tính được đóng gói bằng thùng carton box |
| Thời gian giao hàng | 30days |
| loại hình | Máy tạo khuôn hai lớp |
|---|---|
| tài liệu | PPGI GI |
| độ dày | 0.3-0.8mm |
| chi tiết đóng gói | Máy chính là nude, hộp điều khiển máy tính được đóng gói bằng thùng carton box |
| Thời gian giao hàng | 30days |
| chi tiết đóng gói | Máy chính là nude, hộp điều khiển máy tính được đóng gói bằng thùng carton box |
|---|---|
| Thời gian giao hàng | 30days |
| Điều khoản thanh toán | 30% tiền gửi bằng T / T trước và 70% số dư sau khi xác nhận kiểm tra trước khi vận chuyển |
| Khả năng cung cấp | bộ 20/month |
| Nguồn gốc | Botou Hebei Trung Quốc |
| Kiểu | Máy cán ngói tráng men mái nhà |
|---|---|
| Độ dày | 0,3-0,6mm |
| Sự bảo đảm | 12 tháng |
| Packaging Details | Main machine is nude,the computer control box is packed by carton box |
| Delivery Time | 30days |