| Kiểu | Máy cán định hình |
|---|---|
| Sử dụng | Mái nhà |
| Độ dày | 0,3-0,6mm |
| Sự bảo đảm | 12 tháng |
| chi tiết đóng gói | Máy chính là nude, hộp điều khiển máy tính được đóng gói bằng thùng carton box |
| Vật liệu | PPGi GI |
|---|---|
| sức chứa | 4 phút / phút |
| trọng lượng máy | 4,5T |
| con lăn | 45 # thép |
| Kiểu | Máy tạo hình cuộn |
| Công suất (W | 4 + 4kw |
|---|---|
| Vôn | 380V |
| kiểu cắt | Cắt thủy lực |
| Vật liệu trục | 45 # St |
| Hàm số | Mái nhà |
| Loại vật liệu | PPGI/GI |
|---|---|
| Chiều rộng vật liệu | 1220mm |
| Độ dày vật liệu | 0,3-0,6mm |
| Trạm lăn | 18Trạm |
| Vật liệu con lăn & trục | Làm nguội và mạ thép 45 # |
| Vật liệu | PPGI GI |
|---|---|
| Độ dày | 0,3-0,7mm |
| Sử dụng | Mái nhà |
| Vôn | 380V hoặc tùy chỉnh |
| Quyền lực | 4 + 4kw |
| type | glazed tile roll forming machine |
|---|---|
| width | 1250 |
| thickness | 0.3-0.6mm |
| capacity | 2-4m/min |
| Dimension | 7.5*1.5*1.2m |
| Loại vật liệu | PPGI/GI |
|---|---|
| Độ dày vật liệu | 0,3-0,6mm |
| Chiều rộng vật liệu | 1200mm |
| Trạm lăn | 13 trạm |
| Vật liệu con lăn & trục | Làm nguội và mạ thép 45 # |
| Material Type | PPGI/GI |
|---|---|
| Material Width | 1220mm |
| Material Thickness | 0.3-0.6mm |
| Roller Stations | 16Stations |
| Roller & Shaft Material | 45# Steel Quenching and Plating |
| Tên sản phẩm | Máy tạo hình thạch cao Beacon 6 và máy tạo hình thạch cao Beacon 10 |
|---|---|
| Kích thước | 4.9m*1.2m*1.5m |
| Trọng lượng | 2.8T |
| Hệ thống điều khiển | PLC |
| Quá trình lây truyền | Truyền bánh răng |
| Nguồn cung cấp điện | 3 pha 380v 50hz |
|---|---|
| Đường kính trục chính | 75mm |
| Loại sản phẩm | Máy tạo hình cuộn |
| Tốc độ tạo hình cuộn | 15-20m/phút |
| điện trạm thủy lực | 5,5kw |