| Tên sản phẩm | Máy cán định hình Plaster Beacon 6 và Plaster Beacon 11 |
|---|---|
| Kích thước | 5.0m*1.2m*1.5m |
| Trọng lượng | 2.9T |
| Hệ thống điều khiển | PLC |
| Quá trình lây truyền | Truyền bánh răng |
| color | as your require |
|---|---|
| type | Roofing Sheet Roll Forming Machine |
| control system | PLC control |
| cutting method | hydraulic cuting |
| establish year | since1996 |
| Material Type | PPGI/GI |
|---|---|
| Material Thickness | 0.3-0.6mm |
| Material Width | 1200mm |
| Roller Stations | 11Stations |
| Roller & Shaft Material | 45# Steel Quenching and Plating |
| Loại vật liệu | PPGI/GI |
|---|---|
| Chiều rộng vật liệu | 1250mm |
| Độ dày vật liệu | 0,3-0,6mm |
| Trạm lăn | 12Trạm |
| Vật liệu con lăn & trục | Làm nguội và mạ thép 45 # |
| loại | Máy cán gạch tráng men |
|---|---|
| chiều rộng | 1200 MM |
| con lăn | 16 hàng |
| Thép H | 400mm |
| Màu sắc | bule |
| Material Type | PPGI/GI |
|---|---|
| Material Thickness | 0.3-0.6mm |
| Material Width | 1200mm |
| Rolller Stations | 15Stations |
| Roller & Shaft Material | 45# Steel Quenching and Plating |
| Kiểu | tấm lợp và tường tấm đôi cuộn máy |
|---|---|
| Chiều rộng | 1000MM |
| con lăn | tăng 15 hàng xuống 16 hàng |
| chuỗi | 1 inch |
| Thép H | 400 mm |
| Loại | body{background-color:#FFFFFF} 非法阻断154 window.onload = function () { docu |
|---|---|
| Loại cắt | cắt thủy lực |
| Tốc độ | 8-12m/phút |
| Động cơ | 11+11+5.5KW |
| Mã Hs | 8455221000 |
| Loại vật liệu | PPGI/GI |
|---|---|
| Độ dày vật liệu | 0,3-0,6mm |
| Chiều rộng vật liệu | 1200mm |
| Trạm lăn | 12Trạm |
| Vật liệu con lăn & trục | Làm nguội và mạ thép 45 # |
| Loại vật liệu | PPGI/GI |
|---|---|
| Độ dày vật liệu | 0,3-0,6mm |
| Chiều rộng vật liệu | 1250mm |
| Trạm lăn | Trên: 12 trạm; Xuống: 17 trạm |
| Vật liệu con lăn & trục | Làm nguội và mạ thép 45 # |