| type | Standard 686mm IBR Sheet Roll Forming Machine |
|---|---|
| rollers | 16 |
| roller material | No.45 steel |
| warranty | 12 month |
| Packaging Details | Main machine is nude,the computer control box is packed by carton box |
| Material Type | PPGI/GI |
|---|---|
| Material Thickness | 0.3-0.6mm |
| Material Width | 1220mm |
| Roller Stations | 15Stations |
| Roller & Shaft Material | 45# Steel Quenching and Plating |
| type | Gardens Knudson Roll Former / Sheet Metal Roll Forming Machines Factories Use |
|---|---|
| rollers | 18 |
| roller material | No.45 steel |
| warranty | 12 month |
| Packaging Details | Main machine is nude,the computer control box is packed by carton box |
| Model Number | double layer roll forming machine |
|---|---|
| Warranty | 18 month |
| control system | PLC control |
| cutting method | hydraulic cut |
| working speed | 8-10m/min |
| Product Name | Plaster Beacon 6 And Plaster Beacon 10 Roll Forming Machine |
|---|---|
| Size | 4.9m*1.2m*1.5m |
| Weight | 2.8T |
| Control System | PLC |
| Transmission | Gear Transmit |
| Trọng lượng | 2.8T |
|---|---|
| Loại cắt | cắt thủy lực |
| Vật liệu trục | thép 45 # |
| Quá trình lây truyền | Truyền bánh răng |
| Độ dài cắt | Điều chỉnh |
| Trọng lượng | 2.8T |
|---|---|
| Hệ thống điều khiển | PLC |
| Sức mạnh | 5,5+5,5+1,5 |
| Tên sản phẩm | Máy tạo hình thạch cao Beacon 6 và máy tạo hình thạch cao Beacon 10 |
| Điện áp | 380V/ 50HZ/ 3Phase (Có thể tùy chỉnh) |
| Hệ thống điều khiển | PLC |
|---|---|
| Quá trình lây truyền | Truyền bánh răng |
| Tên sản phẩm | Máy tạo hình thạch cao Beacon 6 và máy tạo hình thạch cao Beacon 10 |
| Độ dày | 0,3-0,6mm |
| trạm lăn | 10 trạm |
| Tên sản phẩm | Máy cán định hình Plaster Beacon 6 và Plaster Beacon 11 |
|---|---|
| Kích thước | 5.0m*1.2m*1.5m |
| Trọng lượng | 2.9T |
| Hệ thống điều khiển | PLC |
| Quá trình lây truyền | Truyền bánh răng |
| Hệ thống điều khiển | Hệ thống điều khiển PLC |
|---|---|
| Cấu trúc | 8500mm * 1200mm * 1550mm |
| Loại cắt | cắt thủy lực |
| Màu sắc | Có thể tùy chỉnh |
| Tên sản phẩm | máy cán tấm lợp |