| chi tiết đóng gói | Máy chính là máy nude, bảng điều khiển được đóng gói bằng hộp carton. |
|---|---|
| Thời gian giao hàng | 60 ngày sau khi nhận được tiền đặt cọc đã đồng ý. |
| Điều khoản thanh toán | Đặt cọc 30% bằng TT trước, số dư phải trả trước khi giao hàng. |
| Khả năng cung cấp | 20 bộ / tháng |
| Nguồn gốc | Sản xuất tại trung quốc |
| Kiểu | Tấm lợp tôn tấm |
|---|---|
| Độ dày | 0,3-0,8mm |
| Sức chứa | 20m / phút |
| Packaging Details | Main machine is nude,the computer control box is packed by carton box |
| Delivery Time | 30days |
| loại hình | Máy tạo khuôn hai lớp |
|---|---|
| Công suất | 8-10m / phút |
| cả đời | 30 năm |
| chi tiết đóng gói | Máy chính là nude, hộp điều khiển máy tính được đóng gói bằng thùng carton box |
| Thời gian giao hàng | 30days |
| loại hình | Máy tạo khuôn hai lớp |
|---|---|
| tài liệu | PPGI GI |
| độ dày | 0.3-0.8mm |
| chi tiết đóng gói | Máy chính là nude, hộp điều khiển máy tính được đóng gói bằng thùng carton box |
| Thời gian giao hàng | 30days |
| loại hình | Máy tạo khuôn hai lớp |
|---|---|
| Cách sử dụng | mái nhà |
| tài liệu | PPGI GI |
| chi tiết đóng gói | Máy chính là nude, hộp điều khiển máy tính được đóng gói bằng thùng carton box |
| Thời gian giao hàng | 30days |
| type | Double Layer Roll Forming Machine |
|---|---|
| Usage | roof |
| warranty | 1 year |
| Packaging Details | Main machine is nude,the computer control box is packed by carton box |
| Delivery Time | 30days |
| chi tiết đóng gói | Máy chính là máy nude, bảng điều khiển được đóng gói bằng hộp carton. |
|---|---|
| Thời gian giao hàng | 60 ngày sau khi nhận được tiền đặt cọc đã đồng ý. |
| Điều khoản thanh toán | Đặt cọc 30% bằng TT trước, số dư phải trả trước khi giao hàng. |
| Khả năng cung cấp | 20 bộ / tháng |
| Nguồn gốc | Sản xuất tại trung quốc |
| chi tiết đóng gói | Máy chính là máy nude, bảng điều khiển được đóng gói bằng hộp carton. |
|---|---|
| Thời gian giao hàng | 60 ngày sau khi nhận được tiền đặt cọc đã đồng ý. |
| Điều khoản thanh toán | Đặt cọc 30% bằng TT trước, số dư phải trả trước khi giao hàng. |
| Khả năng cung cấp | 20 bộ / tháng |
| Nguồn gốc | Sản xuất tại trung quốc |
| Capacity | 18m/min |
|---|---|
| life time | 30years |
| warranty | technical for whole life |
| type | roofing sheet roll forming machine |
| Packaging Details | Main machine is nude,the computer control box is packed by carton box |
| Type | Metal roofing sheet roll forming machine |
|---|---|
| Suitable market | Asia |
| Usage | Roof and wall |
| Power | 4+4KW |
| Voltage | 380V or customized |