| Vật liệu phù hợp | PPGI, GI, nhôm |
|---|---|
| Độ dày | 0,3-0,8mm |
| Chiều rộng | Cutomized |
| Điều kiện | Mới mẻ |
| Gõ phím | Máy tạo hình gạch |
| Type | Tile Forming Machine |
|---|---|
| Power(W) | 4+4kw |
| Warranty | 1 year |
| Packaging Details | Main machine is nude,the computer control box is packed by carton box |
| Delivery Time | 30days |
| Loại | Máy tạo cuộn gạch bằng động cơ dây chuyền |
|---|---|
| Độ dày | 0,3-0,8mm |
| Chiều rộng | 1220mm |
| Bảo hành | 1 năm |
| cơ sở thiết bị | Khung thép 300H |
| Kiểu | Máy tạo hình cuộn hai lớp |
|---|---|
| Chiều rộng | 925mm |
| con lăn | 12 và 16 hàng |
| Xuất khẩu | Nam Phi |
| màu máy | Bule |
| Loại hình | Máy cuộn gạch truyền động chuỗi |
|---|---|
| Độ dày | 0,3-0,6mm |
| Bề rộng | 1250mm |
| Sự bảo đảm | 1 năm |
| Kích thước | 6,7 * 1,6 * 1,3m |
| Loại hình | Máy cuộn gạch truyền động chuỗi |
|---|---|
| Độ dày | 0,3-0,6mm |
| Bề rộng | 1250mm |
| Sự bảo đảm | 1 năm |
| Kích thước | 6,7 * 1,6 * 1,3m |
| Loại hình | Máy cán ngói tráng men |
|---|---|
| Cách sử dụng | Mái nhà |
| Sự bảo đảm | 1 năm |
| Packaging Details | Main machine is nude,the computer control box is packed by carton box |
| Delivery Time | 30days |
| Kiểu | cán nguội |
|---|---|
| Cách sử dụng | mái biệt thự |
| độ dày | 0,3-0,6mm |
| Sự bảo đảm | 1 năm |
| Khả năng sản xuất | 8-12m/phút |
| Loại hình | Máy cuộn gạch truyền động chuỗi |
|---|---|
| Độ dày | 0,3-0,6mm |
| Bề rộng | 1250mm |
| Sự bảo đảm | 1 năm |
| Kích thước | 6,7 * 1,6 * 1,3m |
| loại | máy cán gạch tráng men |
|---|---|
| chiều rộng | 1250 |
| độ dày | 0,3-0,6mm |
| dung tích | 2-4m / phút |
| Kích thước | 7,5 * 1,5 * 1,2m |