| Loại vật liệu | PPGI/GI |
|---|---|
| độ dày vật liệu | 0,3-0,6mm |
| Vật liệu Vật liệu | 1220mm |
| trạm lăn | 19Trạm |
| Vật liệu trục & con lăn | 45# Tôi và mạ thép |
| Kiểu | Máy cán ngói tráng men |
|---|---|
| Độ dày | 0,3-0,6mm |
| Chiều rộng | 1250MM |
| Sức chứa | 4 phút / phút |
| Sử dụng | Mái nhà |
| Loại | Máy cán ngói tráng men |
|---|---|
| độ dày | 0,3-0,8mm |
| Chứng chỉ | ISO CE |
| Sự bảo đảm | 1 năm |
| chi tiết đóng gói | Máy chính là nude, hộp điều khiển máy tính được đóng gói bằng thùng carton box |
| màu sắc | màu xanh dương |
|---|---|
| kiểu | Máy cán ngói tráng men tấm lợp bằng thép |
| chiều rộng nguyên liệu thô | 1220mm |
| vật liệu | G550 |
| độ chính xác cắt | 1mm |
| Kiểu | Máy cán gạch tráng men |
|---|---|
| Thị trường phù hợp | Châu Âu và Châu Mỹ |
| Vật liệu | PPGI GI |
| Vôn | 380V hoặc tùy chỉnh |
| Công nhân | 1 chỉ |
| Loại hình | Máy cán ngói tráng men |
|---|---|
| Bề rộng | 1250 |
| Độ dày | 0,3-0,6mm |
| Dung tích | 2-4m / phút |
| Kích thước | 7,5 * 1,5 * 1,2m |
| Loại | Máy cán tôn tấm lợp ngói 1100mm kiểu Nga 1100mm |
|---|---|
| Chiều rộng | 1250 |
| độ dày | 0,3-0,6mm |
| Dung tích | 2-4m / phút |
| Kích thước | 7,5 * 1,5 * 1,2m |
| Kiểu | Máy cán mái ngói tráng men |
|---|---|
| Độ dày | 0,3-0,6mm |
| Tốc độ | 2m / phút |
| Mô hình | HC25-180-1080-1250 |
| certification | ISO |
| Loại vật liệu | PPGI/GI |
|---|---|
| độ dày vật liệu | 0,3-0,6mm |
| Chất liệu Chiều rộng | 1200/1220mm |
| trạm lăn | 12+15Trạm |
| Vật liệu trục & con lăn | 45# Tôi và mạ thép |
| Sử dụng | Mái nhà |
|---|---|
| Độ dày | 0,3-0,6mm |
| Sức chứa | 2m / phút |
| Kiểu | Máy cán ngói tráng men |
| chi tiết đóng gói | Máy chính là nude, hộp điều khiển máy tính được đóng gói bằng thùng carton box |