| Loại hình | Máy cán hai lớp |
|---|---|
| Cách sử dụng | Mái nhà |
| Vật chất | PPGi GI |
| Tên | máy định hình hai lớp |
| chi tiết đóng gói | Máy chính là nude, hộp điều khiển máy tính được đóng gói bằng hộp carton |
| Loại hình | Máy cán hai lớp |
|---|---|
| Cách sử dụng | Mái nhà |
| Vật chất | PPGi GI |
| Tên | máy định hình hai lớp |
| chi tiết đóng gói | Máy chính là nude, hộp điều khiển máy tính được đóng gói bằng hộp carton |
| Màu sắc | màu xanh da trời |
|---|---|
| Kiểu | Máy cán tôn tấm tráng men |
| Hệ thống điều khiển | điều khiển PLC |
| CHIỀU RỘNG VẬT LIỆU | 1220mm |
| độ dày nguyên liệu | 0,3-0,6mm |
| Kiểu | Máy cán ngói tráng men |
|---|---|
| Độ dày | 0,3-0,6mm |
| Chiều rộng | 1250MM |
| Sự bảo đảm | 1 năm |
| chi tiết đóng gói | Máy chính là nude, hộp điều khiển máy tính được đóng gói bằng hộp carton. |
| loại hình | Máy tạo khuôn hai lớp |
|---|---|
| Công suất | 8-10m / phút |
| cả đời | 30 năm |
| chi tiết đóng gói | Máy chính là nude, hộp điều khiển máy tính được đóng gói bằng thùng carton box |
| Thời gian giao hàng | 30days |
| loại hình | Máy tạo khuôn hai lớp |
|---|---|
| tài liệu | PPGI GI |
| độ dày | 0.3-0.8mm |
| chi tiết đóng gói | Máy chính là nude, hộp điều khiển máy tính được đóng gói bằng thùng carton box |
| Thời gian giao hàng | 30days |
| Kiểu | Máy cán định hình |
|---|---|
| Dày | 0,3-0,8mm |
| Tốc độ | 20m / phút |
| Sự bảo đảm | 1 năm |
| Packaging Details | Main machine is nude,the computer control box is packed by carton box |
| Kiểu | Máy cán kim loại xà gồ hình chữ U |
|---|---|
| Tốc độ | 8-10m / phút |
| Sự bảo đảm | 1 năm |
| Packaging Details | Main machine is nude,the computer control box is packed by carton box |
| Delivery Time | 30days |
| kiểu | máy cán gạch tráng men |
|---|---|
| chiều rộng | 1250 |
| độ dày | 0,3-0,6mm |
| sức chứa | 2-4m / phút |
| Kích thước | 7,5 * 1,5 * 1,2m |
| Loại hình | Máy cán hai lớp |
|---|---|
| Cách sử dụng | Mái nhà |
| Vật chất | PPGi GI |
| Packaging Details | Main machine is nude,the computer control box is packed by carton box |
| Delivery Time | 30days |