| con lăn | lên 12 và xuống 17 |
|---|---|
| Loại hình | Tự động |
| Quá trình lây truyền | Chuyển chuỗi |
| phương pháp cắt | Cắt thủy lực PLC |
| Quyền lực | 4 + 4 kw |
| Cách sử dụng | Mái nhà |
|---|---|
| độ dày | 0,3-0,6mm |
| Cân nặng | 8,7T |
| Bảo hành | 1 năm |
| Packaging Details | Main machine is nude,the computer control box is packed by carton box |
| chi tiết đóng gói | Máy chính là khỏa thân, hộp điều khiển máy tính được đóng gói bởi hộp carton. |
|---|---|
| Delivery Time | 30days |
| Điều khoản thanh toán | L/C,T/T |
| Supply Ability | 20 sets/month |
| Place of Origin | Botou Hebei China |
| Type | Corrugated Sheet Making Machine |
|---|---|
| Suitable market | Asia |
| Usage | Roof and wall |
| Power | 4+4KW |
| Voltage | 380V or customized |
| Material | PPGI GI |
|---|---|
| Thickness | 0.3-0.6mm |
| width | custom |
| feature | two in one |
| capacity | 8-10m/min |
| con lăn | lên 12 và xuống 17 |
|---|---|
| Kiểu | Tự động |
| truyền tải | Chuyển chuỗi |
| Phương pháp cắt | Cắt thủy lực PLC |
| Quyền lực | 4 + 4 Kw |
| chi tiết đóng gói | Máy chính là nude, hộp điều khiển máy tính được đóng gói bằng thùng carton box |
|---|---|
| Thời gian giao hàng | 30days |
| Điều khoản thanh toán | 30% tiền gửi bằng T / T trước và 70% số dư sau khi xác nhận kiểm tra trước khi vận chuyển |
| Khả năng cung cấp | bộ 20/month |
| Nguồn gốc | Botou Hebei Trung Quốc |
| color | blue |
|---|---|
| type | automatic |
| control system | PLC control |
| cutting method | hydraulic cuting |
| per month | 30 sets |
| color | blue |
|---|---|
| type | automatic |
| control system | PLC control |
| cutting method | hydraulic cuting |
| per month | 30 sets |
| Quyền lực | 4 + 4 Kw |
|---|---|
| Sự bảo đảm | 24 tháng |
| Hệ thống điều khiển | Màn hình cảm ứng |
| Phương pháp cắt | Hệ thống cắt thủy lực |
| tốc độ làm việc | 0 - 15 m / phút |