| Loại vật liệu | PPGI/GI |
|---|---|
| Độ dày vật liệu | 0,3-0,6mm |
| Chiều rộng vật liệu | 1000mm |
| Trạm lăn | Trên: 11 trạm; Xuống: 12 trạm |
| Vật liệu con lăn & trục | Làm nguội và mạ thép 45 # |
| Type | Tile Forming Machine |
|---|---|
| Power(W) | 4+4kw |
| Warranty | 1 year |
| Packaging Details | Main machine is nude,the computer control box is packed by carton box |
| Delivery Time | 30days |
| Vật liệu phù hợp | PPGI, GI, nhôm |
|---|---|
| Độ dày | 0,3-0,8mm |
| Chiều rộng | Cutomized |
| Điều kiện | Mới mẻ |
| Gõ phím | Máy tạo hình gạch |
| Hệ thống điều khiển | PLC |
|---|---|
| bảo hành | 1 năm |
| Sức mạnh | 5.5+5.5KW |
| con lăn | 12 trạm |
| Mã hoá | OMRON |
| Sức mạnh động cơ chính | 5,5kw |
|---|---|
| Loại sản phẩm | Máy tạo hình cuộn |
| Chế độ hoạt động | Nút + Màn hình cảm ứng |
| Nguồn cung cấp điện | 3 pha 380v 50hz |
| Cảng chất hàng | cảng Thiên Tân |
| Loại vật liệu | PPGI/GI |
|---|---|
| Độ dày vật liệu | 0,3-0,6mm |
| Chiều rộng vật liệu | 1250mm |
| Trạm lăn | 13 trạm |
| Vật liệu con lăn & trục | Làm nguội và mạ thép 45 # |
| Kiểm soát | Hệ thống điều khiển PLC |
|---|---|
| Mã Hs | 8455221000 |
| Tốc độ | 8-12m/phút |
| chiều rộng hiệu dụng | 1220/1225/1250mm |
| Dung sai chiều dài cắt | ±1mm |
| Con lăn & Trục | Thép 45 # với Xử lý Chrome |
|---|---|
| Đường kính trục | Φ70mm |
| Vật liệu cắt | Cr12 |
| Loại ổ | ổ đĩa xích |
| Hệ thống điều khiển | Điều khiển PLC |
| Màu sắc | Màu xanh da trời |
|---|---|
| Loại hình | Tự động |
| Vật liệu con lăn | 45 # thép, cứng chorme |
| Tốc độ | lên 9m / phút, giảm 2m / phút |
| độ dày của vật liệu | 0,3-0,6mm |
| Cách sử dụng | mái và tường |
|---|---|
| Vật liệu | PPGI, GI |
| hoạt động | cần 1 người |
| Dung tích | 2-10m/phút |
| Cân nặng | 6T |